Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - lichthidaubongda (Ltd bd)

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Ngày 02-10-2022 (Link xem TRỰC TIẾP BÓNG ĐÁ)



VĐQG Ý

  •  CN - 02/10/22
    • Flamengo
    4 - 1 02/10/22
    • Bragantino
  •  CN - 02/10/22
    • Goiás
    0 - 1 02/10/22
    • Fortaleza
  •  CN - 02/10/22
    • Avaí
    1 - 2 02/10/22
    • Atlético GO
  •  CN - 02/10/22
    • Athletico PR
    2 - 0 02/10/22
    • Juventude
  •  CN - 02/10/22
    • Corinthians
    2 - 0 02/10/22
    • Cuiabá

VĐQG Mexico

  •  CN - 02/10/22
    • Atlético San Luis
    0 - 3 02/10/22
    • Tigres UANL
  •  CN - 02/10/22
    • Monterrey
    0 - 0 02/10/22
    • Pachuca
  •  CN - 02/10/22
    • Atlas
    1 - 0 02/10/22
    • Necaxa
  •  CN - 02/10/22
    • Cruz Azul
    2 - 1 02/10/22
    • Guadalajara
  •  T2 - 03/10/22
    • Toluca
    00:00 03/10/22
    • Querétaro

Liga Premier Serie A

  •  CN - 02/10/22
    • Mineros De Fresnillo
    1 - 2 02/10/22
    • Chihuahua FC
  •  CN - 02/10/22
    • Mexicali FC
    08:00

    Sắp thi đấu

    • Estudiantes Tecos
  •  CN - 02/10/22
    • Los Cabos United
    0 - 0 02/10/22
    • Coras De Nayarit
  •  T2 - 03/10/22
    • Pachuca Premier
    00:00 03/10/22
    • Inter Playa Del Carmen
  •  T2 - 03/10/22
    • Leviatán
    00:00 03/10/22
    • Montañeses
  •  T2 - 03/10/22
    • Deportivo Dongu
    04:00 03/10/22
    • Deportiva Venados
  •  T2 - 03/10/22
    • CDS Tampico Madero
    04:00 03/10/22
    • Atlético Saltillo
  •  T2 - 03/10/22
    • Gavilanes FC Matamoros
    05:00 03/10/22
    • Colima

VĐQG Argentina

  •  CN - 02/10/22
    • Chalatenango
    0 - 0 02/10/22
    • Jocoro
  •  CN - 02/10/22
    • Santa Tecla
    1 - 4 02/10/22
    • Once Municipal
  •  T2 - 03/10/22
    • Firpo
    04:00 03/10/22
    • CD Platense
  •  T2 - 03/10/22
    • Dragón
    04:00 03/10/22
    • Águila
  •  T2 - 03/10/22
    • Alianza
    04:15 03/10/22
    • FAS

Nation Link Telecom Championship

  •  CN - 02/10/22
    • Elman
    05:00

    Sắp thi đấu

    • Sahafi
  •  T2 - 03/10/22
    • Banadir
    05:00 03/10/22
    • Horseed

PLSQ

  •  CN - 02/10/22
    • Saint-Laurent
    05:00

    Sắp thi đấu

    • Mont-Royal Outremont
  •  CN - 02/10/22
    • Longueuil
    05:30

    Sắp thi đấu

    • Celtix Du Haut-Richelieu
  •  T2 - 03/10/22
    • St-Hubert
    04:00 03/10/22
    • Blainville
  •  T2 - 03/10/22
    • Fabrose
    04:00 03/10/22
    • AS Laval

Liga Mayor

  •  CN - 02/10/22
    • Deportivo Pantoja
    05:00

    Sắp thi đấu

    • Vega Real
  •  T2 - 03/10/22
    • Moca
    05:00 03/10/22
    • Cibao

Hạng 2 Tây Ban Nha

  •  CN - 02/10/22
    • Angostura
    05:00

    Sắp thi đấu

    • Atlético La Cruz
  •  CN - 02/10/22
    • Academia Anzoátegui
    05:00

    Sắp thi đấu

    • Petare

NWSL

  •  CN - 02/10/22
    • NJ/NY Gotham FC
    05:00

    Sắp thi đấu

    • Portland Thorns
  •  CN - 02/10/22
    • Washington Spirit
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Houston Dash
  •  CN - 02/10/22
    • Racing Louisville FC
    06:30

    Sắp thi đấu

    • Kansas City Current
  •  CN - 02/10/22
    • Memphis Grizzlies
    07:00

    Sắp thi đấu

    • Milwaukee Bucks
  •  CN - 02/10/22
    • BELLATOR MMA 286: Pitbull Vs. Borics - Main Card
    09:00

    Sắp thi đấu

  •  CN - 02/10/22
    • OL Reign
    09:00

    Sắp thi đấu

    • Orlando Pride
  •  CN - 02/10/22
    • Yoshihito Nishioka Vs Denis Shapovalov (Men's Singles)
    11:30

    Sắp thi đấu

  •  CN - 02/10/22
    • Washington Wizards
    12:00 02/10/22
    • Golden State Warriors
  •  CN - 02/10/22
    • Korea
    14:50 02/10/22
    • Ả Rập Xe Út
  •  CN - 02/10/22
    • Nhật Bản
    18:00 02/10/22
    • Việt Nam
  •  CN - 02/10/22
    • Anett Kontaveit Vs Barbora Krejcikova (Women's Singles)
    18:00 02/10/22
  •  CN - 02/10/22
    • N. Melichar-Martinez / L. Siegemund Vs. L. Kichenok / N. Kichenok (Women's Doubles)
    20:00 02/10/22
  •  CN - 02/10/22
    • Holger Rune Vs Marc-Andrea Huesler (Men's Singles)
    20:30 02/10/22
  •  CN - 02/10/22
    • Chinese Taipei
    20:50 02/10/22
    • Indonesia
  •  CN - 02/10/22
    • Novak Djokovic Vs Marin Čilić (Men's Singles)
    22:30 02/10/22
  •  CN - 02/10/22
    • Iran
    23:50 02/10/22
    • Li Băng
  •  T2 - 03/10/22
    • Charlotte Hornets
    00:00 03/10/22
    • Boston Celtics
  •  T2 - 03/10/22
    • Michigan
    03:00 03/10/22
    • Indiana
  •  T2 - 03/10/22
    • Chicago Red Stars
    05:00 03/10/22
    • Angel City
  •  T2 - 03/10/22
    • Utah Jazz
    05:00 03/10/22
    • Toronto Raptors

USL Championship

  •  CN - 02/10/22
    • Loudoun United
    0 - 4 02/10/22
    • Detroit City
  •  CN - 02/10/22
    • Miami FC II
    1 - 0 02/10/22
    • Memphis 901
  •  CN - 02/10/22
    • Hartford Athletic
    6 - 3 02/10/22
    • Charleston Battery
  •  CN - 02/10/22
    • Pittsburgh Riverhounds
    0 - 1 02/10/22
    • San Antonio
  •  CN - 02/10/22
    • Indy Eleven
    2 - 4 02/10/22
    • Tulsa Roughnecks
  •  CN - 02/10/22
    • Rio Grande Valley
    0 - 1 02/10/22
    • Louisville City
  •  CN - 02/10/22
    • Orange County
    2 - 2 02/10/22
    • San Diego Loyal
  •  CN - 02/10/22
    • Oakland Roots
    2 - 1 02/10/22
    • Birmingham Legion
  •  CN - 02/10/22
    • Phoenix Rising
    3 - 0 match-live 78
    • New York RB II

Division de Honor

  •  CN - 02/10/22
    • Caravel
    0 - 8 02/10/22
    • Dakota
  •  CN - 02/10/22
    • RCA
    1 - 2 02/10/22
    • Nacional
  •  T2 - 03/10/22
    • Santa Fe
    05:00 03/10/22
    • Estrella

Liga Pro

  •  CN - 02/10/22
    • 9 De Octubre
    2 - 2 02/10/22
    • LDU Quito
  •  CN - 02/10/22
    • Mushuc Runa
    0 - 0 02/10/22
    • Emelec
  •  T2 - 03/10/22
    • Orense
    01:00 03/10/22
    • Delfin
  •  T2 - 03/10/22
    • Cumbaya
    03:30 03/10/22
    • Aucas

USL League One

  •  CN - 02/10/22
    • North Carolina
    1 - 1 02/10/22
    • Union Omaha
  •  CN - 02/10/22
    • Greenville Triumph
    2 - 2 02/10/22
    • Tucson
  •  CN - 02/10/22
    • Chattanooga Red Wolves
    3 - 1 02/10/22
    • Charlotte Independence
  •  CN - 02/10/22
    • Central Valley Fuego
    0 - 1 match-live 80
    • Northern Colorado

VĐQG Argentina

  •  CN - 02/10/22
    • Curicó Unido
    1 - 0 02/10/22
    • La Serena
  •  CN - 02/10/22
    • Ñublense
    22:00 02/10/22
    • O'Higgins
  •  T2 - 03/10/22
    • Colo-Colo
    01:00 03/10/22
    • Universidad Católica
  •  T2 - 03/10/22
    • Cobresal
    04:00 03/10/22
    • Unión Española

NISA

  •  CN - 02/10/22
    • Maryland Bobcats
    1 - 0 02/10/22
    • ASC San Diego
  •  CN - 02/10/22
    • Bay Cities
    0 - 0 02/10/22
    • LA Force
  •  CN - 02/10/22
    • Bay Cities
    0 - 0 02/10/22
    • LA Force
  •  CN - 02/10/22
    • Bay Cities
    0 - 0 02/10/22
    • LA Force
  •  CN - 02/10/22
    • Bay Cities
    0 - 0 02/10/22
    • LA Force

Torneo Betplay

  •  CN - 02/10/22
    • Atlético
    0 - 1 02/10/22
    • Cúcuta Deportivo

Liga BetPlay

  •  CN - 02/10/22
    • La Equidad
    1 - 0 02/10/22
    • Millonarios
  •  CN - 02/10/22
    • Rionegro Águilas
    1 - 2 02/10/22
    • Deportes Tolima
  •  T2 - 03/10/22
    • Deportivo Pereira
    02:00 03/10/22
    • Deportivo Pasto
  •  T2 - 03/10/22
    • Junior FC
    04:05 03/10/22
    • Deportivo Cali

Lpf

  •  CN - 02/10/22
    • Sporting San Miguelito
    1 - 1 02/10/22
    • Plaza Amador
  •  CN - 02/10/22
    • Costa Del Este
    2 - 0 02/10/22
    • Árabe Unido
  •  T2 - 03/10/22
    • Tauro
    04:00 03/10/22
    • Alianza

VĐQG Argentina

  •  CN - 02/10/22
    • Carabobo
    0 - 2 02/10/22
    • Zamora Fútbol Club
  •  T2 - 03/10/22
    • Portuguesa
    04:00 03/10/22
    • Academia Puerto Cabello

VĐQG Đan Mạch

  •  CN - 02/10/22
    • Arsenal De Sarandi
    0 - 1 02/10/22
    • Independiente
  •  T2 - 03/10/22
    • Patronato
    01:30 03/10/22
    • Atlético Tucumán
  •  T2 - 03/10/22
    • Boca Juniors
    04:00 03/10/22
    • Vélez Sarsfield
  •  T2 - 03/10/22
    • Talleres Córdoba
    04:30 03/10/22
    • Lanús

VĐQG Argentina

  •  CN - 02/10/22
    • Defensor Sporting
    2 - 0 02/10/22
    • Albion
  •  CN - 02/10/22
    • River Plate
    21:00 02/10/22
    • Deportivo Maldonado
  •  T2 - 03/10/22
    • Boston River
    02:00 03/10/22
    • Rentistas

Major League Soccer

  •  CN - 02/10/22
    • Columbus Crew
    2 - 1 02/10/22
    • New York RB
  •  CN - 02/10/22
    • Montreal Impact
    1 - 0 02/10/22
    • DC United
  •  CN - 02/10/22
    • Cincinnati
    2 - 3 match-live 90
    • Chicago Fire
  •  CN - 02/10/22
    • SJ Earthquakes
    2 - 0 02/10/22
    • Minnesota United
  •  CN - 02/10/22
    • Vancouver Whitecaps
    2 - 0 02/10/22
    • Austin
  •  CN - 02/10/22
    • LA Galaxy
    1 - 1 match-live 74
    • Real Salt Lake
  •  T2 - 03/10/22
    • New York City
    00:00 03/10/22
    • Orlando City
  •  T2 - 03/10/22
    • Portland Timbers
    02:00 03/10/22
    • Los Angeles FC
  •  T2 - 03/10/22
    • Sporting KC
    04:00 03/10/22
    • Seattle Sounders

Liga De Futbol Prof

  •  CN - 02/10/22
    • Bolívar
    0 - 0 02/10/22
    • Independiente Petrolero
  •  T2 - 03/10/22
    • Universitario De Vinto
    02:00 03/10/22
    • Always Ready
  •  T2 - 03/10/22
    • The Strongest
    04:15 03/10/22
    • Club Universitario

Torneo Federal A

  •  CN - 02/10/22
    • Sarmiento Resistencia
    1 - 1 02/10/22
    • Central Norte
  •  CN - 02/10/22
    • CDJU Gualeguaychu
    21:00 02/10/22
    • Gimnasia Y Tiro
  •  CN - 02/10/22
    • Deportivo Camioneros
    21:00 02/10/22
    • Argentino Monte Maíz
  •  T2 - 03/10/22
    • Boca Unidos
    02:00 03/10/22
    • Atlético Paraná
  •  T2 - 03/10/22
    • Gimnasia Concepción
    02:00 03/10/22
    • Unión Sunchales
  •  T2 - 03/10/22
    • Douglas Haig
    02:00 03/10/22
    • Defensores Belgrano VR
  •  T2 - 03/10/22
    • Villa Mitre
    02:00 03/10/22
    • Juventud Unida Univ.
  •  T2 - 03/10/22
    • Estudiantes De San Luis
    02:00 03/10/22
    • Sol De Mayo
  •  T2 - 03/10/22
    • Racing Córdoba
    02:30 03/10/22
    • Def. De Pronunciamiento
  •  T2 - 03/10/22
    • Sportivo Desamparados
    02:30 03/10/22
    • Circulo Deportivo
  •  T2 - 03/10/22
    • Juventud Antoniana
    05:00 03/10/22
    • Sportivo Las Parejas

VĐQG Honduras

  •  CN - 02/10/22
    • Mixco
    0 - 2 02/10/22
    • Malacateco
  •  CN - 02/10/22
    • Xelajú
    2 - 2 02/10/22
    • Antigua GFC
  •  T2 - 03/10/22
    • Guastatoya
    00:00 03/10/22
    • Comunicaciones
  •  T2 - 03/10/22
    • Santa Lucia
    02:00 03/10/22
    • Iztapa

Regional Leagues

  •  CN - 02/10/22
    • Birkenhead United
    3 - 1 02/10/22
    • Christchurch United
  •  CN - 02/10/22
    • Auckland United
    1 - 0 02/10/22
    • Melville United

Ngoại Hạng Anh

  •  CN - 02/10/22
    • Robin Hood
    07:00

    Sắp thi đấu

    • Dandy Town Hornets
  •  T2 - 03/10/22
    • Devonshire Cougars
    01:00 03/10/22
    • Somerset Trojans
  •  T2 - 03/10/22
    • Hamilton Parish
    01:00 03/10/22
    • X-Roads Warriors
  •  T2 - 03/10/22
    • Boulevard Blazers
    01:00 03/10/22
    • St. George's Colts

Liga Prom

  •  CN - 02/10/22
    • Tauro II
    3 - 0 02/10/22
    • San Martín
  •  T2 - 03/10/22
    • Árabe Unido II
    04:00 03/10/22
    • UMECIT
  •  T2 - 03/10/22
    • Sporting SM II
    05:00 03/10/22
    • Centenario
  •  T2 - 03/10/22
    • Universidad De Panamá
    05:00 03/10/22
    • Independiente II
  •  T2 - 03/10/22
    • Mario Mendez
    05:00 03/10/22
    • Veraguas II

VĐQG Honduras

  •  CN - 02/10/22
    • Motagua
    1 - 2 02/10/22
    • Real España
  •  CN - 02/10/22
    • Victoria
    0 - 2 02/10/22
    • Olimpia
  •  T2 - 03/10/22
    • Real Sociedad
    03:00 03/10/22
    • UPNFM
  •  T2 - 03/10/22
    • Olancho
    04:00 03/10/22
    • Vida

Ngoại Hạng Anh

  •  CN - 02/10/22
    • Benque
    08:30

    Sắp thi đấu

    • Hankook Verdes
  •  CN - 02/10/22
    • San Pedro Pirates
    08:30

    Sắp thi đấu

    • Port Layola
  •  CN - 02/10/22
    • Altitude
    08:30

    Sắp thi đấu

    • Belmopan Bandits
  •  T2 - 03/10/22
    • Wagiya
    05:00 03/10/22
    • Progresso

VĐQG Argentina

  •  CN - 02/10/22
    • Herediano
    2 - 2 02/10/22
    • San Carlos
  •  CN - 02/10/22
    • Alajuelense
    4 - 3 02/10/22
    • Grecia
  •  CN - 02/10/22
    • Puntarenas
    2 - 1 02/10/22
    • Santos De Guápiles
  •  T2 - 03/10/22
    • Guanacasteca
    04:00 03/10/22
    • Cartaginés

VĐQG Argentina

  •  CN - 02/10/22
    • Zacapa Tellioz
    0 - 0 match-live 90
    • Juventud Pinulteca
  •  T2 - 03/10/22
    • Solola
    00:00 03/10/22
    • Coatepecano IB
  •  T2 - 03/10/22
    • Deportivo Barberena
    00:00 03/10/22
    • Chimaltenango
  •  T2 - 03/10/22
    • Catarina
    00:30 03/10/22
    • Marquense
  •  T2 - 03/10/22
    • Nueva Concepción
    01:00 03/10/22
    • Puerto San Jose
  •  T2 - 03/10/22
    • Peten
    01:00 03/10/22
    • Aurora
  •  T2 - 03/10/22
    • San Pedro
    04:00 03/10/22
    • San Juan

S-League

  •  CN - 02/10/22
    • Real Kakamora
    0 - 0 02/10/22
    • Waneagu United
  •  CN - 02/10/22
    • Honiara City
    0 - 0 02/10/22
    • Southern United

Northern Nsw

  •  CN - 02/10/22
    • Maitland
    0 - 0 match-live 49
    • Lambton Jaffas

FNL 2 - Group 3

  •  CN - 02/10/22
    • Sakhalin
    0 - 0 match-live 13
    • Kvant
  •  CN - 02/10/22
    • Balashikha
    17:00 02/10/22
    • Dinamo Vladivostok
  •  CN - 02/10/22
    • Strogino
    17:00 02/10/22
    • Metallurg Lipetsk
  •  CN - 02/10/22
    • Sokol Saratov
    18:00 02/10/22
    • Zenit Penza
  •  CN - 02/10/22
    • Saturn Ramenskoye
    19:00 02/10/22
    • SKA-Energiya II
  •  CN - 02/10/22
    • Salyut Belgorod
    19:00 02/10/22
    • Kaluga
  •  CN - 02/10/22
    • Ryazan
    20:00 02/10/22
    • Dinamo Bryansk
  •  CN - 02/10/22
    • Peresvet Podolsk
    20:00 02/10/22
    • Rodina Moskva II
  •  CN - 02/10/22
    • Akademiya Tambov
    20:00 02/10/22
    • Arsenal Tula II
  •  CN - 02/10/22
    • Znamya Noginsk
    22:00 02/10/22
    • Khimki 2

J2-League

  •  CN - 02/10/22
    • Roasso Kumamoto
    0 - 1 match-live 11
    • Blaublitz Akita
  •  CN - 02/10/22
    • Vegalta Sendai
    12:00 02/10/22
    • Tokyo Verdy
  •  CN - 02/10/22
    • Mito Hollyhock
    12:00 02/10/22
    • JEF United
  •  CN - 02/10/22
    • Zweigen Kanazawa
    12:00 02/10/22
    • Fagiano Okayama
  •  CN - 02/10/22
    • Renofa Yamaguchi
    12:00 02/10/22
    • Grulla Morioka

Nadeshiko League 2

  •  CN - 02/10/22
    • Shizuoka Sangyo Univ. W
    0 - 0 match-live 14
    • Diavorosso Hiroshima W

J3-League

  •  CN - 02/10/22
    • Vanraure Hachinohe
    0 - 0 match-live 11
    • Ehime
  •  CN - 02/10/22
    • Iwaki
    0 - 0 match-live 11
    • Kamatamare Sanuki
  •  CN - 02/10/22
    • Azul Claro Numazu
    0 - 0 match-live 11
    • Matsumoto Yamaga
  •  CN - 02/10/22
    • Imabari
    2 - 0 match-live 11
    • Gainare Tottori
  •  CN - 02/10/22
    • Kataller Toyama
    12:00 02/10/22
    • Sagamihara
  •  CN - 02/10/22
    • Gifu
    12:00 02/10/22
    • Fukushima United
  •  CN - 02/10/22
    • Giravanz Kitakyushu
    12:00 02/10/22
    • Tegevajaro Miyazaki

Nadeshiko League 1

  •  CN - 02/10/22
    • Harima W
    0 - 0 match-live 14
    • NGU Lublield Nagoya W
  •  CN - 02/10/22
    • Angeviolet Hiroshima W
    0 - 0 match-live 14
    • Yokohama W
  •  CN - 02/10/22
    • Ehime W
    0 - 0 match-live 14
    • Bunnies Gunma White Star W
  •  CN - 02/10/22
    • Iga Kunoichi W
    12:00 02/10/22
    • Setagaya Sfida W

Japan Football League

  •  CN - 02/10/22
    • Reinmeer Aomori
    11:00

    Sắp thi đấu

    • Honda

K League 2

  •  CN - 02/10/22
    • Daejeon Citizen
    11:30

    Sắp thi đấu

    • Gwangju
  •  CN - 02/10/22
    • Gyeongnam
    14:00 02/10/22
    • Jeonnam Dragons

Ngoại Hạng Anh

  •  CN - 02/10/22
    • Erchim
    12:00 02/10/22
    • Khangarid
  •  CN - 02/10/22
    • Tuv Buganuud
    15:00 02/10/22
    • Deren
  •  CN - 02/10/22
    • SP Falcons
    18:00 02/10/22
    • Ulaanbaatar

National League

  •  CN - 02/10/22
    • Busan Transportation
    12:00 02/10/22
    • Ulsan Citize
  •  CN - 02/10/22
    • Yangju Citizen
    12:00 02/10/22
    • Changwon City
  •  CN - 02/10/22
    • Gangneung City
    13:00 02/10/22
    • Mokpo City

K-League 1

  •  CN - 02/10/22
    • Jeju United
    12:00 02/10/22
    • Gangwon
  •  CN - 02/10/22
    • Suwon
    14:30 02/10/22
    • Sangju Sangmu

First Division

  •  CN - 02/10/22
    • Wong Tai Sin
    12:30 02/10/22
    • Central & Western
  •  CN - 02/10/22
    • Wing Yee
    12:30 02/10/22
    • Eastern District
  •  CN - 02/10/22
    • Dreams Metro Gallery
    12:30 02/10/22
    • Hoi King
  •  CN - 02/10/22
    • Kowloon City
    14:30 02/10/22
    • Happy Valley
  •  CN - 02/10/22
    • Shatin
    14:30 02/10/22
    • Kwai Tsing
  •  CN - 02/10/22
    • North District
    14:30 02/10/22
    • Citizen AA
  •  CN - 02/10/22
    • Yuen Long
    14:30 02/10/22
    • South China

Liga 2

  •  CN - 02/10/22
    • Brașov Steagul Renașt
    15:00 02/10/22
    • CSM Slatina
  •  CN - 02/10/22
    • Csikszereda
    15:00 02/10/22
    • Metaloglobus
  •  CN - 02/10/22
    • ASU Poli Timişoara
    15:00 02/10/22
    • Concordia Chiajna
  •  CN - 02/10/22
    • Otelul
    15:00 02/10/22
    • Şirineaşa

Srpska Liga - Belgrade

  •  CN - 02/10/22
    • Borac Lazarevac
    15:00 02/10/22
    • Zvezdara
  •  CN - 02/10/22
    • Jedinstvo Su
    20:30 02/10/22
    • Radnički Obrenovac

División De Honor Juvenil - Group 7

  •  CN - 02/10/22
    • Valencia U19
    15:00 02/10/22
    • Alboraya U19
  •  CN - 02/10/22
    • Villarreal U19
    15:00 02/10/22
    • Roda U19
  •  CN - 02/10/22
    • UCAM Murcia U19
    23:00 02/10/22
    • Hércules U19

Srpska Liga - Vojvodina

  •  CN - 02/10/22
    • Kabel Novi Sad
    15:00 02/10/22
    • Naftagas
  •  CN - 02/10/22
    • Podunavac
    20:30 02/10/22
    • Radnički Zrenjanin
  •  CN - 02/10/22
    • Borac Šajkaš
    20:30 02/10/22
    • Tekstilac Odzaci
  •  CN - 02/10/22
    • Tisa Adorjan
    20:30 02/10/22
    • Dinamo Pancevo
  •  CN - 02/10/22
    • Stanišić
    20:30 02/10/22
    • Bačka Palanka

3. Liga CFL

  •  CN - 02/10/22
    • Teplice II
    15:00 02/10/22
    • Jablonec II
  •  CN - 02/10/22
    • Mlada Boleslav II
    15:15 02/10/22
    • Viktoria Žižkov
  •  CN - 02/10/22
    • Chlumec Nad Cidlinou
    15:15 02/10/22
    • Sokol Zápy
  •  CN - 02/10/22
    • Hradec Kralove II
    15:15 02/10/22
    • Kolín
  •  CN - 02/10/22
    • Bohemians 1905 II
    15:15 02/10/22
    • Baník Sokolov
  •  CN - 02/10/22
    • Sokol Brozany
    21:00 02/10/22
    • Pardubice II

PFL

  •  CN - 02/10/22
    • Mendiola
    15:00 02/10/22
    • Stallion

2. Liga FNL

  •  CN - 02/10/22
    • Slavia Praha II
    15:15 02/10/22
    • Vyškov
  •  CN - 02/10/22
    • Varnsdorf
    21:00 02/10/22
    • Vlašim

4. Liga Division E

  •  CN - 02/10/22
    • Slavičín
    15:15 02/10/22
    • Skaštice
  •  CN - 02/10/22
    • Zbrojovka Brno II
    15:15 02/10/22
    • Kozlovice
  •  CN - 02/10/22
    • Tatran Všechovice
    20:00 02/10/22
    • HFK Olomouc

4. Liga Division D

  •  CN - 02/10/22
    • Vysočina Jihlava II
    15:15 02/10/22
    • Bystřice Nad Pernštejnem
  •  CN - 02/10/22
    • Sokol Lanžhot
    20:00 02/10/22
    • Velka Bites
  •  CN - 02/10/22
    • Sokol Tasovice
    20:00 02/10/22
    • Stara Rise

3. Liga MSFL

  •  CN - 02/10/22
    • Znojmo
    15:15 02/10/22
    • Hlučín
  •  CN - 02/10/22
    • Banik Ostrava II
    15:15 02/10/22
    • Frýdek-Místek

4. Liga Division C

  •  CN - 02/10/22
    • Slovan Liberec II
    15:15 02/10/22
    • Hlinsko
  •  CN - 02/10/22
    • Chrudim II
    15:15 02/10/22
    • Dvůr Králové
  •  CN - 02/10/22
    • Pěnčín-Turnov
    21:00 02/10/22
    • Dobrovice

4. Liga Division B

  •  CN - 02/10/22
    • Meteor Praha
    15:15 02/10/22
    • Vilemov

4. Liga Division F

  •  CN - 02/10/22
    • Havířov
    15:15 02/10/22
    • Nový Jičín
  •  CN - 02/10/22
    • Bospor Bohumín
    20:00 02/10/22
    • Bilovec
  •  CN - 02/10/22
    • Polanka Nad Odrou
    20:00 02/10/22
    • Jiskra Rýmařov
  •  CN - 02/10/22
    • Slavoj Olympia Bruntál
    20:00 02/10/22
    • Valašské Meziříčí

Landesliga: Wien

  •  CN - 02/10/22
    • Slovan HAC
    15:30 02/10/22
    • Favoritner AC
  •  CN - 02/10/22
    • Wienerberg
    18:00 02/10/22
    • FC 1980 Wien

Tercera - Group 13

  •  CN - 02/10/22
    • UCAM Murcia II
    15:30 02/10/22
    • Real Murcia II
  •  CN - 02/10/22
    • Racing Murcia
    16:00 02/10/22
    • Deportiva Minera
  •  CN - 02/10/22
    • Unión Molinense
    16:30 02/10/22
    • Lorca Deportiva
  •  CN - 02/10/22
    • UD Caravaca
    22:00 02/10/22
    • Cieza
  •  CN - 02/10/22
    • El Palmar
    22:30 02/10/22
    • La Union Atletico
  •  CN - 02/10/22
    • Alcantarilla
    23:00 02/10/22
    • Muleño
  •  CN - 02/10/22
    • Atlético Pulpileño
    23:30 02/10/22
    • Águilas CF

Thai League 3 - East

  •  CN - 02/10/22
    • Army United
    15:30 02/10/22
    • Marines Eureka
  •  CN - 02/10/22
    • Banbueng
    15:30 02/10/22
    • Cha Choeng Sao
  •  CN - 02/10/22
    • Navy
    18:00 02/10/22
    • Kabin United

Thai League 3 - North East

  •  CN - 02/10/22
    • Udon United
    15:30 02/10/22
    • Khonkaen Mordindang
  •  CN - 02/10/22
    • Sakon Nakhon
    15:30 02/10/22
    • Surin Sugar
  •  CN - 02/10/22
    • Huai Thalaeng United
    18:00 02/10/22
    • Yasothon
  •  CN - 02/10/22
    • Rasi Salai United
    18:00 02/10/22
    • Surin

Erste Liga

  •  CN - 02/10/22
    • Floridsdorfer AC
    15:30 02/10/22
    • Blau-Weiß Linz

Thai League 3 - BKK-Perimeter

  •  CN - 02/10/22
    • Chamchuri United
    15:30 02/10/22
    • Samut Prakan
  •  CN - 02/10/22
    • Nonthaburi
    17:00 02/10/22
    • Welfare Royal Air Force
  •  CN - 02/10/22
    • Bangkok
    17:00 02/10/22
    • Army
  •  CN - 02/10/22
    • Samut Sakhon City
    18:00 02/10/22
    • Prime Bangkok

Thai League 3 - South

  •  CN - 02/10/22
    • Muang Trang United
    15:30 02/10/22
    • Jalor City
  •  CN - 02/10/22
    • Surat Thani City
    15:30 02/10/22
    • Mueang Kon D
  •  CN - 02/10/22
    • Nara United
    16:00 02/10/22
    • Trang

3. Liga - West

  •  CN - 02/10/22
    • Jednota Banova
    15:30 02/10/22
    • Vrakuňa
  •  CN - 02/10/22
    • Veľké Ludince
    20:00 02/10/22
    • Kalna N. Hronom
  •  CN - 02/10/22
    • Galanta
    20:00 02/10/22
    • Podkonice
  •  CN - 02/10/22
    • Beluša
    20:00 02/10/22
    • Hamsik Academy

V-League 2

  •  CN - 02/10/22
    • Dak Lak
    15:30 02/10/22
    • Long An
  •  CN - 02/10/22
    • Phu Dong
    16:00 02/10/22
    • Quảng Nam
  •  CN - 02/10/22
    • Công An Nhân Dân
    16:30 02/10/22
    • Cần Thơ
  •  CN - 02/10/22
    • Pho Hien
    18:00 02/10/22
    • Sanna Khánh Hòa
  •  CN - 02/10/22
    • Bà Ria Vũng Tàu
    18:00 02/10/22
    • Bình Phước

Thai League 3 - West

  •  CN - 02/10/22
    • Hua Hin City
    15:30 02/10/22
    • Chainat United
  •  CN - 02/10/22
    • Lopburi City
    15:30 02/10/22
    • Samut Songkhram
  •  CN - 02/10/22
    • Kanchanaburi City
    17:30 02/10/22
    • Kanchanaburi

2. Liga

  •  CN - 02/10/22
    • Šamorín
    15:30 02/10/22
    • Žilina II
  •  CN - 02/10/22
    • Dolny Kubin
    20:00 02/10/22
    • Petržalka Akadémia

Thai League 3 - North

  •  CN - 02/10/22
    • See Kwae
    15:30 02/10/22
    • Kamphaeng Phet
  •  CN - 02/10/22
    • Chiangrai
    17:00 02/10/22
    • Watbot
  •  CN - 02/10/22
    • Phitsanulok
    18:00 02/10/22
    • Kong Krailas United

4. Liga Division A

  •  CN - 02/10/22
    • Jiskra Domažlice II
    15:30 02/10/22
    • Rokycany

Landesliga: Kärnten

  •  CN - 02/10/22
    • ASK Klagenfurt
    15:30 02/10/22
    • Maria Saal
  •  CN - 02/10/22
    • Landskron
    19:00 02/10/22
    • Bleiburg
  •  CN - 02/10/22
    • Austria Klagenfurt II
    19:00 02/10/22
    • Klagenfurter AC 1909
  •  CN - 02/10/22
    • Lendorf
    21:00 02/10/22
    • Wolfsberg

Super League K19

  •  CN - 02/10/22
    • Lamia U19
    15:30 02/10/22
    • Levadiakos U19
  •  CN - 02/10/22
    • PAOK U19
    16:00 02/10/22
    • Panathinaikos U19
  •  CN - 02/10/22
    • Volos NFC U19
    19:30 02/10/22
    • Aris U19

Primera Nacional Femenina - Group 3

  •  CN - 02/10/22
    • Santa Ponsa Talarrubias W
    15:45 02/10/22
    • Stadium Casablanca W
  •  CN - 02/10/22
    • Algaidas W
    16:00 02/10/22
    • Transportes Alcaine II W
  •  CN - 02/10/22
    • Villarreal II W
    17:00 02/10/22
    • Ejea W
  •  CN - 02/10/22
    • Seagull W
    17:00 02/10/22
    • Son Sardina W
  •  CN - 02/10/22
    • Fontsanta Fatjó W
    18:15 02/10/22
    • Collerense W
  •  CN - 02/10/22
    • Cornellà W
    21:15 02/10/22
    • Castellón W
  •  CN - 02/10/22
    • Huesca W
    23:00 02/10/22
    • Vic Riuprimer W

Vysshaya Liga Reserve

  •  CN - 02/10/22
    • Dinamo Minsk Res.
    16:00 02/10/22
    • Shakhtyor Res.
  •  CN - 02/10/22
    • Belshina Res.
    17:30 02/10/22
    • Dinamo Brest Res.
  •  CN - 02/10/22
    • BATE Res.
    18:00 02/10/22
    • Torpedo Zhodino Res.

Landesliga: Tirol

  •  CN - 02/10/22
    • Kirchbichl
    16:00 02/10/22
    • Prutz / Serfaus
  •  CN - 02/10/22
    • Mils
    19:00 02/10/22
    • Innsbrucker AC
  •  CN - 02/10/22
    • Wacker Innsbruck
    19:00 02/10/22
    • Volders
  •  CN - 02/10/22
    • Ebbs
    21:00 02/10/22
    • Münster

Landesliga: Vorarlberg

  •  CN - 02/10/22
    • Austria Lustenau II
    16:00 02/10/22
    • Höchst
  •  CN - 02/10/22
    • Nenzing
    21:00 02/10/22
    • Bizau
  •  CN - 02/10/22
    • Andelsbuch
    21:00 02/10/22
    • Brederis / Meiningen

Persha Liga

  •  CN - 02/10/22
    • LNZ Cherkasy
    16:00 02/10/22
    • Skoruk Tomakivka
  •  CN - 02/10/22
    • Epitsentr Dunayivtsi
    17:30 02/10/22
    • Nyva Ternopil'
  •  CN - 02/10/22
    • Bukovyna
    19:00 02/10/22
    • Yarud Mariupol'

1. Womens Liga

  •  CN - 02/10/22
    • Cerklje W
    16:00 02/10/22
    • Primorje W
  •  CN - 02/10/22
    • O. Ljubljana W
    20:00 02/10/22
    • Krim W
  •  CN - 02/10/22
    • Pomurje
    21:00 02/10/22
    • Radomlje W

Primera Nacional Femenina - Group 4

  •  CN - 02/10/22
    • Fútbolellas W
    16:00 02/10/22
    • Atlético Madrid III W
  •  CN - 02/10/22
    • San Miguel W
    17:30 02/10/22
    • Dinamo Guadalajara W
  •  CN - 02/10/22
    • Salamanca W
    18:00 02/10/22
    • Olympia Las Rozas W
  •  CN - 02/10/22
    • Samper W
    18:15 02/10/22
    • Sport Extremadura W
  •  CN - 02/10/22
    • Rayo Vallecano II W
    19:30 02/10/22
    • Atlético Lince W
  •  CN - 02/10/22
    • Olímpico Madrid W
    22:00 02/10/22
    • Pozuelo Alarcón W

Primera Nacional Femenina - Group 5

  •  CN - 02/10/22
    • Elche W
    16:00 02/10/22
    • Cádiz W
  •  CN - 02/10/22
    • Discobolo-La Torre W
    16:30 02/10/22
    • Granada II W
  •  CN - 02/10/22
    • Málaga City W
    17:00 02/10/22
    • Sevilla II W
  •  CN - 02/10/22
    • Ciudad De Murcia W
    17:00 02/10/22
    • Ciudad Alcalá W
  •  CN - 02/10/22
    • Aldaia W
    17:15 02/10/22
    • Plaza Argel W

FNL 2 - Group 4

  •  CN - 02/10/22
    • Torpedo Miass
    16:00 02/10/22
    • Chelyabinsk
  •  CN - 02/10/22
    • Novosibirsk
    17:00 02/10/22
    • Orenburg II
  •  CN - 02/10/22
    • Amkar Perm'
    17:00 02/10/22
    • Nosta
  •  CN - 02/10/22
    • Irtysh
    18:00 02/10/22
    • Dinamo Barnaul

División De Honor Juvenil - Group 4

  •  CN - 02/10/22
    • Real Betis U19
    16:00 02/10/22
    • Tomares U19
  •  CN - 02/10/22
    • Cádiz U19
    17:00 02/10/22
    • San Roque U19
  •  CN - 02/10/22
    • Málaga U19
    17:00 02/10/22
    • Algeciras U19
  •  CN - 02/10/22
    • Recreativo Huelva U19
    17:15 02/10/22
    • Vázquez Cultural U19
  •  CN - 02/10/22
    • Calavera U19
    22:30 02/10/22
    • Almería U19
  •  CN - 02/10/22
    • 26 De Febrero U19
    23:00 02/10/22
    • Marbella U19

División De Honor Juvenil - Group 3

  •  CN - 02/10/22
    • Espanyol U19
    16:00 02/10/22
    • Cornellà U19
  •  CN - 02/10/22
    • Constància U19
    16:30 02/10/22
    • Ebro U19
  •  CN - 02/10/22
    • Real Zaragoza U19
    21:30 02/10/22
    • Grama U19

Ngoại Hạng Anh

  •  CN - 02/10/22
    • Tobol
    16:00 02/10/22
    • Shakhter Karagandy
  •  CN - 02/10/22
    • Kyzyl-Zhar
    16:00 02/10/22
    • Kairat
  •  CN - 02/10/22
    • Akzhayik
    18:00 02/10/22
    • Aktobe
  •  CN - 02/10/22
    • Turan
    19:00 02/10/22
    • Astana

Liga Nacional Juvenil: Group 2

  •  CN - 02/10/22
    • Real Oviedo U19 II
    16:00 02/10/22
    • Manuel Rubio U19

Liga Nacional Juvenil: Group 3

  •  CN - 02/10/22
    • Real Valladolid U19 II
    16:00 02/10/22
    • Sur U19
  •  CN - 02/10/22
    • La Charca U19
    17:00 02/10/22
    • Zona Norte U19
  •  CN - 02/10/22
    • Puente Castro U19
    17:45 02/10/22
    • Isoba U19
  •  CN - 02/10/22
    • Unionistas U19
    22:00 02/10/22
    • Santa Marta U19

Liga Nacional Juvenil: Group 16

  •  CN - 02/10/22
    • Pamplona U19
    16:00 02/10/22
    • Beti Onak U19

Regionalliga: Tirol

  •  CN - 02/10/22
    • Wattens II
    16:00 02/10/22
    • Wörgl
  •  CN - 02/10/22
    • Telfs
    21:00 02/10/22
    • Kundl

Junioren Bundesliga

  •  CN - 02/10/22
    • Duisburg U19
    16:00 02/10/22
    • Borussia M'gladbach U19
  •  CN - 02/10/22
    • Preussen Munster U19
    16:00 02/10/22
    • Schalke 04 U19
  •  CN - 02/10/22
    • Viktoria Köln U19
    16:00 02/10/22
    • RW Essen U19
  •  CN - 02/10/22
    • Verl U19
    16:00 02/10/22
    • Paderborn U19
  •  CN - 02/10/22
    • Meppen U19
    16:00 02/10/22
    • Dresden U19
  •  CN - 02/10/22
    • Holstein Kiel U19
    16:00 02/10/22
    • Union Berlin U19
  •  CN - 02/10/22
    • Unterhaching U19
    16:00 02/10/22
    • Karlsruher U19
  •  CN - 02/10/22
    • 1860 München U19
    16:00 02/10/22
    • Eintracht Trier U19

NB 3: Keleti

  •  CN - 02/10/22
    • Vasas II
    16:00 02/10/22
    • Békéscsaba II
  •  CN - 02/10/22
    • Debrecen II
    16:00 02/10/22
    • Füzesgyarmati
  •  CN - 02/10/22
    • Diósgyőr II
    20:00 02/10/22
    • FC Hatvan
  •  CN - 02/10/22
    • Senyo Carnifex
    20:00 02/10/22
    • Tiszaújváros
  •  CN - 02/10/22
    • Tiszafuredi VSE
    20:00 02/10/22
    • Kisvárda II
  •  CN - 02/10/22
    • Körösladány
    20:00 02/10/22
    • BVSC
  •  CN - 02/10/22
    • Jászberényi Vasas
    20:00 02/10/22
    • Hajduszoboszloi SE
  •  CN - 02/10/22
    • BKV Előre
    20:00 02/10/22
    • Eger
  •  CN - 02/10/22
    • Karcag SE
    20:00 02/10/22
    • Pénzügyőr
  •  CN - 02/10/22
    • Putnok VSE
    20:00 02/10/22
    • DEAC

NB 3: Kozep

  •  CN - 02/10/22
    • Újpest II
    16:00 02/10/22
    • PTE-PEAC
  •  CN - 02/10/22
    • Hódmezővásárhely
    17:30 02/10/22
    • Kecskemeti TE II
  •  CN - 02/10/22
    • Dabas
    20:00 02/10/22
    • Majosi
  •  CN - 02/10/22
    • Szolnoki MÁV
    20:00 02/10/22
    • Ceglédi
  •  CN - 02/10/22
    • ESMTK
    20:00 02/10/22
    • Dunaújváros-Pálhalma
  •  CN - 02/10/22
    • Szekszárd
    20:00 02/10/22
    • Honvéd II
  •  CN - 02/10/22
    • Balassagyarmat VSE
    20:00 02/10/22
    • Monori SE
  •  CN - 02/10/22
    • Ivancsa
    20:00 02/10/22
    • Paksi SE II
  •  CN - 02/10/22
    • Makó
    20:00 02/10/22
    • Ferencváros II

PrimaVera 1

  •  CN - 02/10/22
    • Bologna U19
    16:00 02/10/22
    • Milan U19
  •  CN - 02/10/22
    • Fiorentina U19
    18:00 02/10/22
    • Verona U19

National League

  •  CN - 02/10/22
    • Yangon United
    16:00 02/10/22
    • Rakhine United

3. HNL - Center

  •  CN - 02/10/22
    • Dinamo OO
    16:00 02/10/22
    • Ponikve
  •  CN - 02/10/22
    • Gaj
    16:00 02/10/22
    • Samobor
  •  CN - 02/10/22
    • Sava Strmec
    21:00 02/10/22
    • Lučko

Regionalliga Women - Nordost

  •  CN - 02/10/22
    • RB Leipzig II W
    16:00 02/10/22
    • Rostocker FC W
  •  CN - 02/10/22
    • Hohen Neuendorf W
    19:00 02/10/22
    • Babelsberg W
  •  CN - 02/10/22
    • FFV Erfurt W
    19:00 02/10/22
    • Viktoria Berlin W
  •  CN - 02/10/22
    • Eintracht Leipzig-Süd W
    19:00 02/10/22
    • Carl Zeiss Jena II W
  •  CN - 02/10/22
    • Stern W
    19:00 02/10/22
    • Bischofswerdaer FV W

Primera División

  •  CN - 02/10/22
    • Inter Club D'Escaldes
    16:00 02/10/22
    • Sant Julià
  •  CN - 02/10/22
    • Engordany
    18:30 02/10/22
    • Penya Encarnada
  •  CN - 02/10/22
    • UE Santa Coloma
    21:00 02/10/22
    • Ordino
  •  CN - 02/10/22
    • FC Santa Coloma
    23:30 02/10/22
    • Atlètic Club D'Escaldes

First Division

  •  CN - 02/10/22
    • Mqabba
    16:00 02/10/22
    • Sliema Wanderers
  •  CN - 02/10/22
    • Swieqi
    20:00 02/10/22
    • Fgura United
  •  CN - 02/10/22
    • Melita
    20:00 02/10/22
    • St. Andrews
  •  CN - 02/10/22
    • Naxxar Lions
    22:30 02/10/22
    • Qrendi
  •  CN - 02/10/22
    • San Gwann
    22:30 02/10/22
    • Vittoriosa Stars

Srpska Liga - West

  •  CN - 02/10/22
    • Polet Ljubić
    16:00 02/10/22
    • Mihajlovac 1934
  •  CN - 02/10/22
    • Radjevac Krupanj
    20:00 02/10/22
    • Takovo

NB 3: Nyugati

  •  CN - 02/10/22
    • Zalaegerszegi TE II
    16:00 02/10/22
    • Tatabánya
  •  CN - 02/10/22
    • Puskás II
    16:00 02/10/22
    • Mori SE
  •  CN - 02/10/22
    • Gyori ETO II
    16:00 02/10/22
    • Veszprém
  •  CN - 02/10/22
    • Kelen
    19:00 02/10/22
    • Gyirmót II
  •  CN - 02/10/22
    • Csornai SE
    20:00 02/10/22
    • Videoton II
  •  CN - 02/10/22
    • Budaörs
    20:00 02/10/22
    • Komárom
  •  CN - 02/10/22
    • Nagykanizsai ULE
    20:00 02/10/22
    • Teskánd
  •  CN - 02/10/22
    • Zsambeki SK
    20:00 02/10/22
    • Érdi VSE
  •  CN - 02/10/22
    • III. Kerületi TUE
    20:00 02/10/22
    • Bicskei
  •  CN - 02/10/22
    • Kaposvári Rákóczi
    20:00 02/10/22
    • Balatonfuredi

Regionalliga: Vorarlberg

  •  CN - 02/10/22
    • Rot-Weiß Rankweil
    16:00 02/10/22
    • Göfis
  •  CN - 02/10/22
    • Rotenberg
    16:00 02/10/22
    • Dornbirner SV
  •  CN - 02/10/22
    • Rheindorf Altach II
    20:30 02/10/22
    • Wolfurt

2. Bundesliga Women

  •  CN - 02/10/22
    • RB Leipzig W
    16:00 02/10/22
    • Köln II W
  •  CN - 02/10/22
    • Wolfsburg II W
    16:00 02/10/22
    • Bayern München II W
  •  CN - 02/10/22
    • Gütersloh W
    16:00 02/10/22
    • Turbine Potsdam II W
  •  CN - 02/10/22
    • Freiburg II W
    16:00 02/10/22
    • Carl Zeiss Jena W
  •  CN - 02/10/22
    • SC Sand W
    19:00 02/10/22
    • Nürnberg W
  •  CN - 02/10/22
    • Hoffenheim II W
    19:00 02/10/22
    • Andernach W

II Liiga

  •  CN - 02/10/22
    • Rakvere Tarvas
    16:00 02/10/22
    • FC Tallinn II
  •  CN - 02/10/22
    • Hiiumaa
    17:00 02/10/22
    • Paide III
  •  CN - 02/10/22
    • Tallinn Piraaja
    17:00 02/10/22
    • Vaprus II
  •  CN - 02/10/22
    • JK Tabasalu II
    17:00 02/10/22
    • Laagri II
  •  CN - 02/10/22
    • Nõmme United II
    18:00 02/10/22
    • Saue
  •  CN - 02/10/22
    • FC Elva II
    18:00 02/10/22
    • FCI Tallinn
  •  CN - 02/10/22
    • Kose
    19:00 02/10/22
    • Ajax Lasnamäe
  •  CN - 02/10/22
    • Keila
    19:00 02/10/22
    • Vändra

Liga 1

  •  CN - 02/10/22
    • Persib
    16:00 02/10/22
    • Persija
  •  CN - 02/10/22
    • PSIS Semarang
    20:30 02/10/22
    • Bhayangkara

Landesliga: Salzburg

  •  CN - 02/10/22
    • Straßwalchen
    16:00 02/10/22
    • Adnet
  •  CN - 02/10/22
    • Eugendorf
    16:30 02/10/22
    • ASV Salzburg
  •  CN - 02/10/22
    • Hallwang
    19:00 02/10/22
    • Bergheim
  •  CN - 02/10/22
    • Thalgau
    19:00 02/10/22
    • Siezenheim
  •  CN - 02/10/22
    • Puch
    19:30 02/10/22
    • Altenmarkt
  •  CN - 02/10/22
    • Bramberg
    21:00 02/10/22
    • Neumarkt

Tercera - Group 18

  •  CN - 02/10/22
    • Illescas
    16:30 02/10/22
    • Tarancón
  •  CN - 02/10/22
    • Torrijos
    22:30 02/10/22
    • Villarrobledo
  •  CN - 02/10/22
    • La Solana
    22:30 02/10/22
    • Azuqueca
  •  CN - 02/10/22
    • Marchamalo
    22:30 02/10/22
    • Villarrubia
  •  CN - 02/10/22
    • Calvo Sotelo
    23:00 02/10/22
    • Atlético Tomelloso
  •  CN - 02/10/22
    • Conquense
    23:00 02/10/22
    • Villacanas
  •  CN - 02/10/22
    • Toledo
    23:00 02/10/22
    • Talavera II

Tercera - Group 7

  •  CN - 02/10/22
    • Trival Valderas
    16:30 02/10/22
    • Móstoles
  •  CN - 02/10/22
    • Real Aranjuez
    16:30 02/10/22
    • Collado Villalba
  •  CN - 02/10/22
    • Getafe II
    16:30 02/10/22
    • Pozuelo Alarcón
  •  CN - 02/10/22
    • Las Rozas
    17:00 02/10/22
    • Ursaria
  •  CN - 02/10/22
    • Rayo Vallecano II
    17:00 02/10/22
    • Torrejón
  •  CN - 02/10/22
    • Madrid 2021 FP
    21:00 02/10/22
    • Canillas
  •  CN - 02/10/22
    • Galapagar
    21:30 02/10/22
    • Alcobendas Sport
  •  CN - 02/10/22
    • RSD Alcalá
    23:00 02/10/22
    • RSC Internacional

Tercera - Group 6

  •  CN - 02/10/22
    • Torrellano
    16:30 02/10/22
    • Elche II
  •  CN - 02/10/22
    • Gandia
    17:00 02/10/22
    • Levante II
  •  CN - 02/10/22
    • Villarreal III
    17:00 02/10/22
    • Castellon II
  •  CN - 02/10/22
    • Hércules II
    22:00 02/10/22
    • Rayo Ibense
  •  CN - 02/10/22
    • Silla
    22:00 02/10/22
    • Acero
  •  CN - 02/10/22
    • Orihuela
    22:30 02/10/22
    • Roda
  •  CN - 02/10/22
    • Torrent
    23:00 02/10/22
    • Jove Espanol

Liga Nacional Juvenil: Group 12

  •  CN - 02/10/22
    • Atl Madrileño U19 II
    16:30 02/10/22
    • Torrejón U19
  •  CN - 02/10/22
    • Getafe U19 II
    21:00 02/10/22
    • Atlético Madrid U19 II
  •  CN - 02/10/22
    • Fuenlabrada U19 II
    23:00 02/10/22
    • Trival Valderas U19
  •  T2 - 03/10/22
    • Boadilla U19
    01:00 03/10/22
    • Las Rozas U19

Liga Nacional Juvenil: Group 14

  •  CN - 02/10/22
    • Coria U19
    16:30 02/10/22
    • Castilleja U19
  •  CN - 02/10/22
    • Nervión U19
    17:00 02/10/22
    • San Fernando CDI U19
  •  CN - 02/10/22
    • Siempre Alegres U19
    17:00 02/10/22
    • Sevilla U19 II
  •  CN - 02/10/22
    • Atlético Antoniano U19
    21:00 02/10/22
    • Sanluqueno U19
  •  CN - 02/10/22
    • Recreativo U19 II
    21:45 02/10/22
    • Palma Del Río U19
  •  CN - 02/10/22
    • Utrera U19
    22:00 02/10/22
    • Xerez Deportivo U19

Liga Nacional Juvenil: Group 6

  •  CN - 02/10/22
    • Escuela U19
    16:30 02/10/22
    • Amistad U19
  •  CN - 02/10/22
    • Ebro U19 II
    21:00 02/10/22
    • Racing Club Zaragoza U19
  •  CN - 02/10/22
    • Montecarlo U19 II
    23:30 02/10/22
    • Huesca U19 II

Esiliiga B

  •  CN - 02/10/22
    • Tallinna Kalev II
    16:30 02/10/22
    • Tartu Welco
  •  CN - 02/10/22
    • Tammeka II
    16:30 02/10/22
    • TJK Legion II

Esiliiga A

  •  CN - 02/10/22
    • Flora II
    16:30 02/10/22
    • K-Järve JK Järve

S. League

  •  CN - 02/10/22
    • Balestier Khalsa
    16:30 02/10/22
    • Home United
  •  CN - 02/10/22
    • Albirex Niigata S
    16:30 02/10/22
    • Hougang United

Tercera - Group 3

  •  CN - 02/10/22
    • Siete Villas
    16:45 02/10/22
    • Cayon
  •  CN - 02/10/22
    • Cultural Guarnizo
    16:45 02/10/22
    • Vimenor
  •  CN - 02/10/22
    • Textil Escudo
    22:00 02/10/22
    • Tropezón
  •  CN - 02/10/22
    • Gama
    22:00 02/10/22
    • Naval

Second Division - Gomel Region

  •  CN - 02/10/22
    • Svetlogorsk
    17:00 02/10/22
    • Vetka DYuSSh

3. Liga - Group 3

  •  CN - 02/10/22
    • Górnik Zabrze II
    17:00 02/10/22
    • Pawłowice Śląskie

Vysshaya Liga

  •  CN - 02/10/22
    • Arsenal
    17:00 02/10/22
    • Neman Grodno
  •  CN - 02/10/22
    • Minsk
    19:00 02/10/22
    • Ynergetyk-BDU
  •  CN - 02/10/22
    • Slavia
    21:00 02/10/22
    • Isloch

Pershaya Liga

  •  CN - 02/10/22
    • Naftan
    17:00 02/10/22
    • MKK-Dnepr
  •  CN - 02/10/22
    • Shakhtyor Petrikov
    19:00 02/10/22
    • Molodechno-DYuSSh 4
  •  CN - 02/10/22
    • Volna
    21:00 02/10/22
    • Baranovichi

Central Youth League

  •  CN - 02/10/22
    • Legnica U19
    17:00 02/10/22
    • Gornik Z. U19
  •  CN - 02/10/22
    • Escola Varsovia U19
    17:00 02/10/22
    • Lechia Gdańsk U19

Liga 1

  •  CN - 02/10/22
    • Hermannstadt
    17:00 02/10/22
    • Sepsi
  •  CN - 02/10/22
    • SSC Farul
    22:30 02/10/22
    • UTA Arad
  •  T2 - 03/10/22
    • FCSB
    01:30 03/10/22
    • Argeş

3. Liga - Group 1

  •  CN - 02/10/22
    • Pelikan Łowicz
    17:00 02/10/22
    • Jagiellonia II

Taça De Portugal

  •  CN - 02/10/22
    • Sao Joao Ver
    17:00 02/10/22
    • Lagos
  •  CN - 02/10/22
    • Recreativa De Lamelas
    17:00 02/10/22
    • Camacha
  •  CN - 02/10/22
    • Gondomar
    18:00 02/10/22
    • Penafiel
  •  CN - 02/10/22
    • União Santarém
    20:00 02/10/22
    • Mafra
  •  CN - 02/10/22
    • Juventude Evora
    21:00 02/10/22
    • Vilafranquense
  •  CN - 02/10/22
    • Coruchense
    21:00 02/10/22
    • Trofense
  •  CN - 02/10/22
    • UD Da Serra
    21:00 02/10/22
    • UD Oliveirense
  •  CN - 02/10/22
    • Fabril Barreiro
    21:00 02/10/22
    • Academico Viseu
  •  CN - 02/10/22
    • Bragança
    21:00 02/10/22
    • Olimpico Do Montijo
  •  CN - 02/10/22
    • Vasco Gama VF Do Campo
    21:00 02/10/22
    • Imortal Albufeira
  •  CN - 02/10/22
    • Vila Caíz
    21:00 02/10/22
    • Amora
  •  CN - 02/10/22
    • Oriental Dragon
    21:00 02/10/22
    • Canelas 2010
  •  CN - 02/10/22
    • Olhanense
    21:00 02/10/22
    • Monte Trigo
  •  CN - 02/10/22
    • Loures
    21:00 02/10/22
    • Beira-Mar
  •  CN - 02/10/22
    • Sintrense
    21:00 02/10/22
    • Real
  •  CN - 02/10/22
    • Vilaverdense
    21:00 02/10/22
    • Atlético CP
  •  CN - 02/10/22
    • SC Paivense
    21:00 02/10/22
    • Tirsense
  •  CN - 02/10/22
    • Pero Pinheiro
    21:00 02/10/22
    • Ferreiras
  •  CN - 02/10/22
    • Valadares Gaia
    21:00 02/10/22
    • CD Olivais E Moscavide
  •  CN - 02/10/22
    • AR São Martinho
    21:00 02/10/22
    • Guarda Desportiva
  •  CN - 02/10/22
    • Vitória FC
    21:00 02/10/22
    • Vilar De Perdizes
  •  CN - 02/10/22
    • Merelinense
    21:00 02/10/22
    • Rabo Peixe
  •  CN - 02/10/22
    • Moura
    21:00 02/10/22
    • Dumiense
  •  CN - 02/10/22
    • Silves FC
    21:00 02/10/22
    • Courense
  •  CN - 02/10/22
    • Resende
    21:00 02/10/22
    • Felgueiras 1932
  •  CN - 02/10/22
    • Oriental Lisboa
    21:00 02/10/22
    • Paredes
  •  CN - 02/10/22
    • Pombal
    21:00 02/10/22
    • GR Vigor Mocidade
  •  CN - 02/10/22
    • Machico
    21:00 02/10/22
    • Alverca
  •  CN - 02/10/22
    • Fafe
    21:00 02/10/22
    • Anadia
  •  CN - 02/10/22
    • Sertanense
    21:00 02/10/22
    • Castro Daire
  •  CN - 02/10/22
    • Fontinhas
    22:00 02/10/22
    • Praiense
  •  CN - 02/10/22
    • Caldas
    23:00 02/10/22
    • Sporting Covilhã
  •  CN - 02/10/22
    • Angrense
    23:00 02/10/22
    • Nacional
  •  T2 - 03/10/22
    • Académica
    02:00 03/10/22
    • Tondela

Primera Nacional Femenina - Group 6

  •  CN - 02/10/22
    • Firgas W
    17:00 02/10/22
    • Real Unión Tenerife II W
  •  CN - 02/10/22
    • San Antonio Pilar W
    18:00 02/10/22
    • Julio Suárez W
  •  CN - 02/10/22
    • Atlético Perdoma W
    18:00 02/10/22
    • Güímar W
  •  CN - 02/10/22
    • Guiniguada Apolinario W
    18:30 02/10/22
    • Las Majoreras W

División De Honor Juvenil - Group 2

  •  CN - 02/10/22
    • Athletic Club U19
    17:00 02/10/22
    • Tudelano U19
  •  CN - 02/10/22
    • Deportivo Alavés U19
    17:00 02/10/22
    • Real Sociedad U19
  •  CN - 02/10/22
    • UD Logroñés U19
    22:00 02/10/22
    • Osasuna U19
  •  CN - 02/10/22
    • Gazte Berriak U19
    22:00 02/10/22
    • Berceo U19

División De Honor Juvenil - Group 5

  •  CN - 02/10/22
    • Fuenlabrada U19
    17:00 02/10/22
    • La Cruz U19
  •  CN - 02/10/22
    • Inter Amistad U19
    17:00 02/10/22
    • Getafe U19
  •  CN - 02/10/22
    • Badajoz U19
    17:00 02/10/22
    • Real Valladolid U19
  •  CN - 02/10/22
    • Leganés U19
    17:00 02/10/22
    • Alcorcón U19
  •  CN - 02/10/22
    • Sporting Hortaleza U19
    22:00 02/10/22
    • Rayo Vallecano U19

División De Honor Juvenil - Group 1

  •  CN - 02/10/22
    • Coruxo U19
    17:00 02/10/22
    • Real Oviedo U19
  •  CN - 02/10/22
    • Roces U19
    17:00 02/10/22
    • Bansander U19
  •  CN - 02/10/22
    • Celta De Vigo U19
    17:00 02/10/22
    • Gimnástica U19
  •  CN - 02/10/22
    • Racing Santander U19
    17:30 02/10/22
    • Arosa U19
  •  CN - 02/10/22
    • Atlético Perines U19
    22:00 02/10/22
    • Marina Sport U19

Tercera - Group 5

  •  CN - 02/10/22
    • San Cristobal
    17:00 02/10/22
    • Castelldefels
  •  CN - 02/10/22
    • Montañesa
    17:00 02/10/22
    • Tona
  •  CN - 02/10/22
    • Europa
    17:00 02/10/22
    • Grama
  •  CN - 02/10/22
    • Girona II
    17:00 02/10/22
    • Vilafranca
  •  CN - 02/10/22
    • Badalona II
    22:00 02/10/22
    • Sants
  •  CN - 02/10/22
    • L'Hospitalet
    23:00 02/10/22
    • Peralada
  •  CN - 02/10/22
    • Vilassar Mar
    23:00 02/10/22
    • Pobla Mafumet
  •  CN - 02/10/22
    • Sant Andreu
    23:05 02/10/22
    • Rapitenca

Second Division Women

  •  CN - 02/10/22
    • BX Brussels W
    17:00 02/10/22
    • White Star Woluwe II W
  •  CN - 02/10/22
    • Famkes Merkem II W
    20:00 02/10/22
    • Havinnes W

Elitedivisionen Women

  •  CN - 02/10/22
    • FC Thy - ThistedQ
    17:00 02/10/22
    • KoldingQ W
  •  CN - 02/10/22
    • Køge
    21:00 02/10/22
    • Sundby W
  •  CN - 02/10/22
    • Fortuna Hjorring W
    21:45 02/10/22
    • Brondby W

Tercera - Group 1

  •  CN - 02/10/22
    • Viveiro
    17:00 02/10/22
    • Villalbés
  •  CN - 02/10/22
    • Atlético Arteixo
    17:00 02/10/22
    • Choco
  •  CN - 02/10/22
    • Silva
    17:15 02/10/22
    • UD Ourense
  •  CN - 02/10/22
    • Celta De Vigo III
    18:00 02/10/22
    • Somozas
  •  CN - 02/10/22
    • Arosa
    22:00 02/10/22
    • Alondras
  •  CN - 02/10/22
    • Arzúa
    22:00 02/10/22
    • Paiosaco

Liga Nacional Juvenil: Group 10

  •  CN - 02/10/22
    • Beniaján U19
    17:00 02/10/22
    • Cartagena FC U19
  •  CN - 02/10/22
    • EF Murcia Promesas U19
    17:00 02/10/22
    • Yecla U19
  •  CN - 02/10/22
    • FC Cartagena U19 II
    17:00 02/10/22
    • Lorca Deportiva U19
  •  CN - 02/10/22
    • UCAM Murcia U19 II
    17:00 02/10/22
    • Lorquí U19
  •  CN - 02/10/22
    • Mar Menor U19
    23:00 02/10/22
    • Real Murcia U19 II
  •  T2 - 03/10/22
    • Académico Murcia U19
    00:00 03/10/22
    • Ranero U19

Tercera - Group 14

  •  CN - 02/10/22
    • Trujillo
    17:00 02/10/22
    • Azuaga
  •  CN - 02/10/22
    • Fuente Cantos
    17:00 02/10/22
    • Atlético Pueblonuevo
  •  CN - 02/10/22
    • Calamonte
    17:00 02/10/22
    • Villafranca
  •  CN - 02/10/22
    • Jerez
    22:30 02/10/22
    • Montehermoso
  •  CN - 02/10/22
    • Don Álvaro
    23:00 02/10/22
    • UP Plasencia
  •  CN - 02/10/22
    • Arroyo
    23:00 02/10/22
    • Llerenense
  •  CN - 02/10/22
    • Miajadas
    23:00 02/10/22
    • Olivenza
  •  T2 - 03/10/22
    • Moralo
    00:00 03/10/22
    • La Estrella

Primera Nacional Femenina - Group 1

  •  CN - 02/10/22
    • Real Avilés W
    17:00 02/10/22
    • León FF W
  •  CN - 02/10/22
    • Mos W
    17:00 02/10/22
    • Real Oviedo II W
  •  CN - 02/10/22
    • Llanera W
    17:15 02/10/22
    • Victoria CF W
  •  CN - 02/10/22
    • Lóstrego W
    17:30 02/10/22
    • Oceja W

Liga Nacional Juvenil: Group 9

  •  CN - 02/10/22
    • La Salle U19
    17:00 02/10/22
    • Sant Lluís U19
  •  CN - 02/10/22
    • Menorca U19
    17:00 02/10/22
    • San Francisco U19 II
  •  CN - 02/10/22
    • Poblense U19
    17:15 02/10/22
    • Ferreries U19
  •  CN - 02/10/22
    • Santa Catalina U19
    21:00 02/10/22
    • Ibiza U19

Tercera - Group 17

  •  CN - 02/10/22
    • Huesca II
    17:00 02/10/22
    • Épila
  •  CN - 02/10/22
    • Illueca
    22:00 02/10/22
    • Calamocha
  •  CN - 02/10/22
    • Ejea
    22:00 02/10/22
    • Almudévar
  •  CN - 02/10/22
    • Binéfar
    22:00 02/10/22
    • Utrillas
  •  CN - 02/10/22
    • Barbastro
    22:00 02/10/22
    • Cuarte Industrial
  •  CN - 02/10/22
    • Cariñena
    22:30 02/10/22
    • Atletico Monzon
  •  CN - 02/10/22
    • Caspe
    22:30 02/10/22
    • CDJ Tamarite
  •  CN - 02/10/22
    • Robres
    23:30 02/10/22
    • La Almunia

Tercera - Group 2

  •  CN - 02/10/22
    • Sporting Gijon II
    17:00 02/10/22
    • Llanes
  •  CN - 02/10/22
    • Covadonga
    17:00 02/10/22
    • Valdesoto
  •  CN - 02/10/22
    • Praviano
    17:00 02/10/22
    • Colunga
  •  CN - 02/10/22
    • Lealtad
    17:00 02/10/22
    • Luarca
  •  CN - 02/10/22
    • Condal
    17:00 02/10/22
    • Tuilla
  •  CN - 02/10/22
    • Real Titánico
    17:00 02/10/22
    • Ceares
  •  CN - 02/10/22
    • L'Entregu
    22:30 02/10/22
    • Avilés Stadium

Liga Nacional Juvenil: Group 11

  •  CN - 02/10/22
    • Mérida U19
    17:00 02/10/22
    • Jerez U19

Liga Nacional Juvenil: Group 17

  •  CN - 02/10/22
    • Marina Sport U19 II
    17:00 02/10/22
    • Revilla U19
  •  CN - 02/10/22
    • Racing Santander U19 II
    17:00 02/10/22
    • Castro U19
  •  CN - 02/10/22
    • Arenas De Frajanas U19
    17:15 02/10/22
    • Monte U19
  •  CN - 02/10/22
    • Solares U19
    22:00 02/10/22
    • Peña Revilla U19

Tercera - Group 8

  •  CN - 02/10/22
    • Atlético Tordesillas
    17:00 02/10/22
    • Mirandés II
  •  CN - 02/10/22
    • Becerril Campos
    22:00 02/10/22
    • Bembibre
  •  CN - 02/10/22
    • Arandina
    22:00 02/10/22
    • Almazán
  •  CN - 02/10/22
    • Unami
    22:00 02/10/22
    • Real Ávila
  •  CN - 02/10/22
    • Salamanca CF UDS
    22:00 02/10/22
    • Cultural Leonesa II

Tercera - Group 9

  •  CN - 02/10/22
    • Arenas De Armilla
    17:00 02/10/22
    • Málaga City
  •  CN - 02/10/22
    • Almería II
    17:00 02/10/22
    • Ciudad De Torredonjimeno
  •  CN - 02/10/22
    • Huracán Melilla
    20:00 02/10/22
    • Huétor Vega
  •  CN - 02/10/22
    • At. Malagueño
    21:30 02/10/22
    • Torreperogil
  •  CN - 02/10/22
    • Marbella
    22:00 02/10/22
    • El Palo
  •  CN - 02/10/22
    • Real Jaén
    23:00 02/10/22
    • Maracena
  •  CN - 02/10/22
    • Motril
    23:30 02/10/22
    • Torre Del Mar

Primera Division Women

  •  CN - 02/10/22
    • Levante W
    17:00 02/10/22
    • Atletico Madrid W
  •  CN - 02/10/22
    • Levante Las Planas W
    17:00 02/10/22
    • Alhama W
  •  CN - 02/10/22
    • Sevilla W
    21:00 02/10/22
    • Real Sociedad W
  •  CN - 02/10/22
    • Athletic Club W
    23:00 02/10/22
    • Real Madrid W

Liga Nacional Juvenil: Group 13

  •  CN - 02/10/22
    • Santa Fe U19
    17:00 02/10/22
    • Linares Deportivo U19
  •  CN - 02/10/22
    • Peña Real Madrid U19
    18:00 02/10/22
    • Ciudad Baza U19
  •  CN - 02/10/22
    • Atarfe Industrial U19
    21:00 02/10/22
    • Vera U19
  •  CN - 02/10/22
    • La Cañada Atlético U19
    23:00 02/10/22
    • Puerto Malagueño U19
  •  CN - 02/10/22
    • Pavia U19
    23:00 02/10/22
    • Almería U19 II

Tercera - Group 10

  •  CN - 02/10/22
    • Conil
    17:00 02/10/22
    • Ayamonte
  •  CN - 02/10/22
    • Córdoba II
    17:00 02/10/22
    • Gerena
  •  CN - 02/10/22
    • Xerez
    17:00 02/10/22
    • Pozoblanco
  •  CN - 02/10/22
    • Puente Genil
    23:00 02/10/22
    • Coria CF
  •  CN - 02/10/22
    • Antoniano
    23:30 02/10/22
    • Rota
  •  T2 - 03/10/22
    • Atlético Espeleño
    00:00 03/10/22
    • Sevilla III

Liga Nacional Juvenil: Group 8

  •  CN - 02/10/22
    • Levante U19 II
    17:00 02/10/22
    • Villarreal U19 II
  •  CN - 02/10/22
    • Paterna U19
    17:00 02/10/22
    • Alzira U19 II
  •  CN - 02/10/22
    • Alcoyano U19
    23:00 02/10/22
    • La Nucía U19

Tercera - Group 16

  •  CN - 02/10/22
    • Peña Balsamaiso
    17:00 02/10/22
    • Varea
  •  CN - 02/10/22
    • Racing Rioja II
    17:00 02/10/22
    • Calahorra II
  •  CN - 02/10/22
    • Berceo
    17:00 02/10/22
    • Oyonesa
  •  CN - 02/10/22
    • River Ebro
    21:00 02/10/22
    • Comillas
  •  CN - 02/10/22
    • Agoncillo
    21:45 02/10/22
    • Casalarreina
  •  CN - 02/10/22
    • Anguiano
    22:00 02/10/22
    • Náxara
  •  CN - 02/10/22
    • CDFC La Calzada
    22:00 02/10/22
    • Vianés
  •  CN - 02/10/22
    • Haro
    22:00 02/10/22
    • Yague

First Liga

  •  CN - 02/10/22
    • Tukums II
    17:00 02/10/22
    • Saldus SS/Leevon
  •  CN - 02/10/22
    • JDFS Alberts
    21:00 02/10/22
    • FS Jelgava

Women's Cup

  •  CN - 02/10/22
    • Åland United W
    17:00 02/10/22
    • HJK W

2. Division

  •  CN - 02/10/22
    • Esperança D'Andorra
    17:00 02/10/22
    • Atlètic Amèrica
  •  CN - 02/10/22
    • La Massana
    20:00 02/10/22
    • UE Santa Coloma II
  •  CN - 02/10/22
    • Encamp
    23:00 02/10/22
    • Pas De La Casa

Ngoại Hạng Anh

  •  CN - 02/10/22
    • Minai
    17:00 02/10/22
    • Dynamo Kyiv
  •  CN - 02/10/22
    • Chornomorets
    19:00 02/10/22
    • Oleksandria
  •  CN - 02/10/22
    • Zorya
    21:00 02/10/22
    • Kryvbas Kryvyi Rih

Tercera - Group 11

  •  CN - 02/10/22
    • Penya Independent
    17:00 02/10/22
    • CE Sant Jordi
  •  CN - 02/10/22
    • Binissalem
    21:30 02/10/22
    • Portmany
  •  CN - 02/10/22
    • Soller
    22:00 02/10/22
    • Platges De Calvià

Ngoại Hạng Anh

  •  CN - 02/10/22
    • Welayta Dicha
    17:00 02/10/22
    • Ethiopia Bunna
  •  CN - 02/10/22
    • Awassa Kenema
    20:00 02/10/22
    • Legetafo Legedadi

Bölgesel Amatör Lig - Region 3

  •  CN - 02/10/22
    • DSİ Karadeniz
    17:00 02/10/22
    • Palandöken Belediyesi
  •  CN - 02/10/22
    • Sebat Gençlikspor
    17:00 02/10/22
    • Serhat Ardahanspor
  •  CN - 02/10/22
    • Bahçecikspor
    17:00 02/10/22
    • 1985 Derecikspor
  •  CN - 02/10/22
    • Kars 36
    18:00 02/10/22
    • Bayburt Belediyespor
  •  CN - 02/10/22
    • Çayelispor
    18:00 02/10/22
    • Rize Özel İdarespor
  •  CN - 02/10/22
    • Patnos 04
    18:00 02/10/22
    • Arhavispor

Second Division - Play-offs

  •  CN - 02/10/22
    • Leskhoz
    17:00 02/10/22
    • Niva
  •  CN - 02/10/22
    • Pripyat
    19:00 02/10/22
    • Zhodino Yuzhnoe
  •  CN - 02/10/22
    • Svislach
    19:30 02/10/22
    • Gorki
  •  CN - 02/10/22
    • Krumkachy
    20:00 02/10/22
    • Bumprom

Liga Nacional Juvenil: Group 4

  •  CN - 02/10/22
    • Oiartzun U19
    17:15 02/10/22
    • Beasain U19

Eredivisie Women

  •  CN - 02/10/22
    • Ajax W
    17:15 02/10/22
    • SC Heerenveen W
  •  CN - 02/10/22
    • PSV W
    17:15 02/10/22
    • ADO Den Haag W

VĐQG Hà Lan

  •  CN - 02/10/22
    • Fortuna Sittard
    17:15 02/10/22
    • FC Volendam
  •  CN - 02/10/22
    • Excelsior
    19:30 02/10/22
    • FC Utrecht
  •  CN - 02/10/22
    • NEC
    19:30 02/10/22
    • Feyenoord
  •  CN - 02/10/22
    • RKC Waalwijk
    21:45 02/10/22
    • Sparta Rotterdam
  •  T2 - 03/10/22
    • FC Emmen
    01:00 03/10/22
    • SC Heerenveen

1st Division

  •  CN - 02/10/22
    • Tomori Berat
    17:30 02/10/22
    • Dinamo Tirana
  •  CN - 02/10/22
    • Burreli
    20:00 02/10/22
    • Oriku

Serie A Women

  •  CN - 02/10/22
    • Juventus W
    17:30 02/10/22
    • Pomigliano W
  •  CN - 02/10/22
    • Roma W
    19:30 02/10/22
    • Parma

Primera Nacional Femenina - Group 2

  •  CN - 02/10/22
    • Eibar II W
    17:30 02/10/22
    • UD Logroñés W
  •  CN - 02/10/22
    • Mulier W
    23:00 02/10/22
    • Monte W

Vysshaya Liga

  •  CN - 02/10/22
    • Istaravshan
    17:30 02/10/22
    • Istiqlol Dushanbe
  •  CN - 02/10/22
    • CSKA Pomir
    17:30 02/10/22
    • Ravshan Zafarobod

League Cup Women

  •  CN - 02/10/22
    • Sunderland W
    17:30 02/10/22
    • Liverpool W
  •  CN - 02/10/22
    • Durham W
    18:00 02/10/22
    • Sheffield Utd W
  •  CN - 02/10/22
    • Blackburn Rovers W
    20:00 02/10/22
    • Leicester W
  •  CN - 02/10/22
    • Birmingham W
    20:00 02/10/22
    • Brighton W
  •  CN - 02/10/22
    • Millwall W
    20:00 02/10/22
    • West Ham W
  •  CN - 02/10/22
    • Lewes W
    20:00 02/10/22
    • Charlton W
  •  CN - 02/10/22
    • Reading W
    20:00 02/10/22
    • Tottenham W
  •  CN - 02/10/22
    • Bristol City W
    21:00 02/10/22
    • Crystal Palace W
  •  CN - 02/10/22
    • Coventry United W
    21:00 02/10/22
    • Southampton W

VĐQG Ý

  •  CN - 02/10/22
    • Lazio
    17:30 02/10/22
    • Spezia
  •  CN - 02/10/22
    • Lecce
    20:00 02/10/22
    • Cremonese
  •  CN - 02/10/22
    • Sampdoria
    20:00 02/10/22
    • Monza
  •  CN - 02/10/22
    • Sassuolo
    20:00 02/10/22
    • Salernitana
  •  CN - 02/10/22
    • Atalanta
    23:00 02/10/22
    • Fiorentina
  •  T2 - 03/10/22
    • Juventus
    01:45 03/10/22
    • Bologna

VĐQG Ba Lan

  •  CN - 02/10/22
    • Miedź Legnica
    17:30 02/10/22
    • Stal Mielec
  •  CN - 02/10/22
    • Jagiellonia Białystok
    20:00 02/10/22
    • Korona Kielce
  •  CN - 02/10/22
    • Widzew Lodz
    22:30 02/10/22
    • Raków Częstochowa

Thai League Two

  •  CN - 02/10/22
    • Trat
    17:30 02/10/22
    • Customs United
  •  CN - 02/10/22
    • Uthai Thani
    18:00 02/10/22
    • Nakhon Si Thammarat
  •  CN - 02/10/22
    • Chainat Hornbill
    18:30 02/10/22
    • Ayutthaya United
  •  CN - 02/10/22
    • Ranong United
    19:00 02/10/22
    • Chiangmai United

1. Lig

  •  CN - 02/10/22
    • Manisa BBSK
    17:30 02/10/22
    • Adanaspor
  •  CN - 02/10/22
    • Bandırmaspor
    17:30 02/10/22
    • Samsunspor
  •  CN - 02/10/22
    • Boluspor
    20:00 02/10/22
    • Tuzlaspor
  •  CN - 02/10/22
    • Altınordu
    23:00 02/10/22
    • Keçiörengücü

VĐQG Thái Lan

  •  CN - 02/10/22
    • Ratchaburi Mitrphol FC
    17:30 02/10/22
    • Lampang
  •  CN - 02/10/22
    • Chonburi FC
    18:00 02/10/22
    • Nongbua Pitchaya FC
  •  CN - 02/10/22
    • Port FC
    18:00 02/10/22
    • True Bangkok United
  •  CN - 02/10/22
    • Buriram United
    19:00 02/10/22
    • PT Prachuap FC

Regionalliga Women - Nord

  •  CN - 02/10/22
    • Büppel W
    17:30 02/10/22
    • Hamburger SV W
  •  CN - 02/10/22
    • Eimsbütteler W
    18:00 02/10/22
    • Buntentor Women W
  •  CN - 02/10/22
    • St. Pauli W
    18:00 02/10/22
    • Osnabrücker SC W
  •  CN - 02/10/22
    • Jesteburg W
    18:00 02/10/22
    • Burg Gretesch W
  •  CN - 02/10/22
    • Burg Gretesch W
    19:00 02/10/22
    • Jesteburg W
  •  CN - 02/10/22
    • Holstein Kiel W
    19:00 02/10/22
    • Barmke W
  •  CN - 02/10/22
    • Meppen II W
    19:00 02/10/22
    • Henstedt-Ulzburg W
  •  CN - 02/10/22
    • Hannover 96 W
    20:00 02/10/22
    • Jahn Delmenhorst W

1. Liga

  •  CN - 02/10/22
    • Ruch Chorzów
    17:40 02/10/22
    • Sandecja Nowy Sącz
  •  CN - 02/10/22
    • Puszcza Niepołomice
    20:00 02/10/22
    • Arka Gdynia
  •  CN - 02/10/22
    • Nieciecza
    23:00 02/10/22
    • Podbeskidzie

Division 1 Women

  •  CN - 02/10/22
    • Le Havre W
    17:45 02/10/22
    • Paris SG W

First League

  •  CN - 02/10/22
    • Ararat II
    18:00 02/10/22
    • BKMA II

VĐQG Hy Lạp

  •  CN - 02/10/22
    • Buildcon
    18:00 02/10/22
    • Nkwazi
  •  CN - 02/10/22
    • ZESCO United
    20:00 02/10/22
    • Power Dynamos

Ngoại Hạng Anh

  •  CN - 02/10/22
    • Van
    18:00 02/10/22
    • Noah

3. Liga - Group 4

  •  CN - 02/10/22
    • Cracovia Kraków II
    18:00 02/10/22
    • Avia Swidnik
  •  CN - 02/10/22
    • Sokół Sieniawa
    20:00 02/10/22
    • KSZO
  •  CN - 02/10/22
    • Wiązownica
    20:00 02/10/22
    • MKS Korona Kielce II
  •  CN - 02/10/22
    • Wisla Sandomierz
    20:30 02/10/22
    • Podlasie Biała Podlaska
  •  CN - 02/10/22
    • Stal Stalowa Wola
    21:00 02/10/22
    • NKP Podhale

VĐQG Đan Mạch

  •  CN - 02/10/22
    • KF Ballkani
    18:00 02/10/22
    • Gjilani
  •  CN - 02/10/22
    • Prishtina
    18:00 02/10/22
    • Trepça'89
  •  CN - 02/10/22
    • Dukagjini
    18:00 02/10/22
    • Ferizaj

FNL 2 - Group 2

  •  CN - 02/10/22
    • Khimik Dzerzhinsk
    18:00 02/10/22
    • Torpedo Moskva II
  •  CN - 02/10/22
    • Zvezda Sint Petersburg
    18:30 02/10/22
    • Zorkiy
  •  CN - 02/10/22
    • Dinamo Moskva II
    19:00 02/10/22
    • Dinamo Vologda
  •  CN - 02/10/22
    • Baltika BFU
    19:00 02/10/22
    • Leningradets
  •  CN - 02/10/22
    • Elektron VN
    19:00 02/10/22
    • Yenisey II
  •  CN - 02/10/22
    • FK Dinamo St. Petersburg
    20:00 02/10/22
    • Zenit II
  •  CN - 02/10/22
    • Murom
    21:00 02/10/22
    • Spartak Kostroma

National 3: Corse-Méditerranée

  •  CN - 02/10/22
    • Olympique Marseille II
    18:00 02/10/22
    • Lucciana
  •  CN - 02/10/22
    • Carnoux
    20:00 02/10/22
    • Cannet Rocheville
  •  CN - 02/10/22
    • Marignane Gignac II
    20:00 02/10/22
    • Ardziv

Ngoại Hạng Anh

  •  CN - 02/10/22
    • Fakel
    18:00 02/10/22
    • Torpedo Moskva
  •  CN - 02/10/22
    • Zenit
    20:30 02/10/22
    • Rostov
  •  CN - 02/10/22
    • Akhmat Grozny
    23:00 02/10/22
    • Dinamo Moskva
  •  CN - 02/10/22
    • FK Nizjni Novgorod
    23:00 02/10/22
    • Spartak Moskva

Allsvenskan Women

  •  CN - 02/10/22
    • Brommapojkarna W
    18:00 02/10/22
    • IFK Kalmar W
  •  CN - 02/10/22
    • Vittsjo W
    18:00 02/10/22
    • Umea W
  •  CN - 02/10/22
    • Djurgarden W
    20:00 02/10/22
    • AIK W
  •  CN - 02/10/22
    • Eskilstuna United W
    20:00 02/10/22
    • Kristianstads W
  •  CN - 02/10/22
    • KIF Orebro W
    20:00 02/10/22
    • Rosengard W
  •  CN - 02/10/22
    • Linkoping W
    20:00 02/10/22
    • Häcken W
  •  CN - 02/10/22
    • Pitea W
    20:00 02/10/22
    • Hammarby W

VĐQG Pháp

  •  CN - 02/10/22
    • Lorient
    18:00 02/10/22
    • Lille
  •  CN - 02/10/22
    • Ajaccio
    20:00 02/10/22
    • Clermont
  •  CN - 02/10/22
    • Auxerre
    20:00 02/10/22
    • Brest
  •  CN - 02/10/22
    • Toulouse
    20:00 02/10/22
    • Montpellier
  •  CN - 02/10/22
    • Troyes
    20:00 02/10/22
    • Reims
  •  CN - 02/10/22
    • Monaco
    22:05 02/10/22
    • Nantes
  •  T2 - 03/10/22
    • Lens
    01:45 03/10/22
    • Olympique Lyonnais

Ettan: North

  •  CN - 02/10/22
    • IF Karlstad Fotboll
    18:00 02/10/22
    • Tegs SK
  •  CN - 02/10/22
    • Vasalund
    21:00 02/10/22
    • Piteå

2. SNL

  •  CN - 02/10/22
    • Beltinci
    18:00 02/10/22
    • Aluminij
  •  CN - 02/10/22
    • Rudar Velenje
    20:30 02/10/22
    • Triglav
  •  CN - 02/10/22
    • Bistrica
    20:30 02/10/22
    • Grosuplje
  •  CN - 02/10/22
    • Dekani
    20:30 02/10/22
    • Rogaška

A Lyga Women

  •  CN - 02/10/22
    • Žalgiris W
    18:00 02/10/22
    • Gintra W
  •  CN - 02/10/22
    • Banga W
    19:00 02/10/22
    • Saned Joniškis W
  •  CN - 02/10/22
    • FK Vilnius W
    19:30 02/10/22
    • Hegelmann W
  •  CN - 02/10/22
    • Gintra W
    20:00 02/10/22
    • Žalgiris W

VĐQG Thụy Điển

  •  CN - 02/10/22
    • Utsikten
    18:00 02/10/22
    • Västerås SK
  •  CN - 02/10/22
    • Norrby
    20:00 02/10/22
    • Skövde AIK

Hạng Nhất Anh

  •  CN - 02/10/22
    • Stoke City
    18:00 02/10/22
    • Watford

Oberliga: Hamburg

  •  CN - 02/10/22
    • Türkiye
    18:00 02/10/22
    • Buchholz
  •  CN - 02/10/22
    • TSV Sasel
    20:00 02/10/22
    • Hamburger SV III

Oberliga: Nordost-Süd

  •  CN - 02/10/22
    • Budissa Bautzen
    18:00 02/10/22
    • Bischofswerdaer FV

First Division

  •  CN - 02/10/22
    • HB Køge
    18:00 02/10/22
    • Fredericia
  •  CN - 02/10/22
    • Næstved
    18:00 02/10/22
    • Hillerød

3. Liga

  •  CN - 02/10/22
    • Viktoria Köln
    18:00 02/10/22
    • VfB Oldenburg
  •  CN - 02/10/22
    • Wehen Wiesbaden
    19:00 02/10/22
    • Rot-Weiss Essen

Regionalliga Women - West

  •  CN - 02/10/22
    • Arminia Bielefeld W
    18:00 02/10/22
    • Vorwärts Köln W
  •  CN - 02/10/22
    • FV Mönchengladbach
    18:00 02/10/22
    • Fortuna Köln W
  •  CN - 02/10/22
    • Bayer Leverkusen II W
    18:00 02/10/22
    • Borussia Bocholt W
  •  CN - 02/10/22
    • Sportfreunde Siegen W
    18:30 02/10/22
    • Warbeyen W
  •  CN - 02/10/22
    • Gütersloh II W
    20:00 02/10/22
    • SGS Essen II W
  •  CN - 02/10/22
    • Recklinghausen W
    20:00 02/10/22
    • Berghofen W
  •  CN - 02/10/22
    • Bochum W
    20:00 02/10/22
    • Borussia M'gladbach W

Tercera - Group 12

  •  CN - 02/10/22
    • Mensajero
    18:00 02/10/22
    • La Cuadra
  •  CN - 02/10/22
    • Las Palmas II
    18:00 02/10/22
    • UD San Fernando
  •  CN - 02/10/22
    • Gran Tarajal
    18:00 02/10/22
    • Estrella
  •  CN - 02/10/22
    • Lanzarote
    18:30 02/10/22
    • Marino

Regionalliga: Nordost

  •  CN - 02/10/22
    • BAK '07
    18:00 02/10/22
    • Altglienicke
  •  CN - 02/10/22
    • ZFC Meuselwitz
    18:30 02/10/22
    • Luckenwalde

Feminine Division 2

  •  CN - 02/10/22
    • Le Puy W
    18:00 02/10/22
    • Olympique Marseille W
  •  CN - 02/10/22
    • Nice W
    18:00 02/10/22
    • Grenoble Foot 38 W
  •  CN - 02/10/22
    • Lens W
    18:00 02/10/22
    • Brest W
  •  CN - 02/10/22
    • Strasbourg W
    18:00 02/10/22
    • Le Mans
  •  CN - 02/10/22
    • Yzeure Allier W
    20:00 02/10/22
    • Clermont
  •  CN - 02/10/22
    • Montauban W
    20:00 02/10/22
    • Thonon Évian W
  •  CN - 02/10/22
    • Albi Marssac TF
    20:00 02/10/22
    • Toulouse W
  •  CN - 02/10/22
    • Saint-Étienne W
    20:00 02/10/22
    • Nîmes Metropole Gard W
  •  CN - 02/10/22
    • La Roche-sur-Yon W
    20:00 02/10/22
    • Saint Malo W
  •  CN - 02/10/22
    • Lille W
    20:00 02/10/22
    • Metz W
  •  CN - 02/10/22
    • CA Paris
    20:00 02/10/22
    • Nantes W
  •  CN - 02/10/22
    • Issy W
    20:00 02/10/22
    • US Orléans W

Ngoại Hạng Anh

  •  CN - 02/10/22
    • SC Villa
    18:00 02/10/22
    • Gadafi

1. Division Women

  •  CN - 02/10/22
    • Grand Bodø W
    18:00 02/10/22
    • Amazon Grimstad W
  •  CN - 02/10/22
    • Øvrevoll Hosle W
    21:00 02/10/22
    • Fortuna Ålesund W
  •  CN - 02/10/22
    • Klepp W
    22:00 02/10/22
    • Hønefoss W

Bölgesel Amatör Lig - Region 1

  •  CN - 02/10/22
    • Bitlis Özgüzelderespor
    18:00 02/10/22
    • Vangölü FK
  •  CN - 02/10/22
    • Çınar Belediyespor
    18:00 02/10/22
    • Diyarbakır Yenişehir
  •  CN - 02/10/22
    • Mazıdağı Fosfatspor
    18:00 02/10/22
    • Kurtalanspor
  •  CN - 02/10/22
    • Şırnak İdmanyurdu
    18:00 02/10/22
    • Cizre Serhatspor
  •  CN - 02/10/22
    • Batman 72 Belediyespor
    18:00 02/10/22
    • Mardin BB
  •  CN - 02/10/22
    • Erganispor
    18:00 02/10/22
    • Bağlar Belediyespor
  •  CN - 02/10/22
    • Yuksekova Belediyespor
    18:00 02/10/22
    • Yeşil Vartospor

Bölgesel Amatör Lig - Region 2

  •  CN - 02/10/22
    • Kahramanmaraş İstiklalsp
    18:00 02/10/22
    • Aksaray Gençlikspor
  •  CN - 02/10/22
    • Siverek Belediyespor
    18:00 02/10/22
    • 12 Bingölspor
  •  CN - 02/10/22
    • Kahta 02 Spor
    18:00 02/10/22
    • Adıyamanspor
  •  CN - 02/10/22
    • Dersimspor
    18:00 02/10/22
    • Viranşehir Sanayispor
  •  CN - 02/10/22
    • Akçadağspor
    18:00 02/10/22
    • Arapgirspor
  •  CN - 02/10/22
    • Elbistanspor
    18:00 02/10/22
    • Fırat Üniversitesi

Bölgesel Amatör Lig - Region 4

  •  CN - 02/10/22
    • Cumhuriyet Üniversitesi
    18:00 02/10/22
    • Çarşambaspor
  •  CN - 02/10/22
    • Ünye 1957
    18:00 02/10/22
    • Atakum Belediyespor
  •  CN - 02/10/22
    • Niksar Belediyespor
    18:00 02/10/22
    • Suluova Sebatspor
  •  CN - 02/10/22
    • Görelespor
    18:00 02/10/22
    • 1926 Bulancakspor
  •  CN - 02/10/22
    • Karasamsunspor
    18:00 02/10/22
    • Erzincan Ulalarspor

Bundesliga Women

  •  CN - 02/10/22
    • Meppen W
    18:01 02/10/22
    • Hoffenheim W
  •  CN - 02/10/22
    • Eintracht Frankfurt W
    18:01 02/10/22
    • Werder Bremen W
  •  CN - 02/10/22
    • Duisburg W
    21:01 02/10/22
    • Bayern Munich W
  •  CN - 02/10/22
    • Freiburg W
    21:01 02/10/22
    • SGS Essen W

Liga 3

  •  CN - 02/10/22
    • Kolkheti Khobi
    18:30 02/10/22
    • Dinamo Tbilisi II

Ngoại Hạng Anh

  •  CN - 02/10/22
    • Keşlə FK
    18:30 02/10/22
    • Sabah
  •  CN - 02/10/22
    • Sumqayıt
    21:00 02/10/22
    • Kapaz

Crystalbet Erovnuli Liga

  •  CN - 02/10/22
    • Torpedo Kutaisi
    18:30 02/10/22
    • Dinamo Tbilisi
  •  CN - 02/10/22
    • Sioni
    18:30 02/10/22
    • Dinamo Batumi

3. Lig: Group 3

  •  CN - 02/10/22
    • Fatsa Belediyespor
    18:30 02/10/22
    • Ankara Adliyespor
  •  CN - 02/10/22
    • Muş Menderesspor
    18:30 02/10/22
    • Niğde Belediyespor
  •  CN - 02/10/22
    • Artvin Hopaspor
    18:30 02/10/22
    • Siirt Il Ozel Idaresi
  •  CN - 02/10/22
    • Arguvan Belediyespor
    18:30 02/10/22
    • Efeler 09 Spor
  •  CN - 02/10/22
    • 68 Aksaray Belediyespor
    18:30 02/10/22
    • Bergama Belediyespor
  •  CN - 02/10/22
    • Kepez Belediyespor
    19:00 02/10/22
    • Yeni Çarşı FK
  •  CN - 02/10/22
    • Akhisar Belediyespor
    19:30 02/10/22
    • Osmaniyespor
  •  CN - 02/10/22
    • Yıldırım Belediyesispor
    19:30 02/10/22
    • Erbaaspor
  •  CN - 02/10/22
    • Tepecikspor
    19:30 02/10/22
    • Sapanca Gençlikspor

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

  •  CN - 02/10/22
    • Alanyaspor
    18:30 02/10/22
    • Giresunspor
  •  CN - 02/10/22
    • Sivasspor
    18:30 02/10/22
    • Hatayspor
  •  CN - 02/10/22
    • Konyaspor
    21:00 02/10/22
    • Ümraniyespor
  •  T2 - 03/10/22
    • Beşiktaş
    00:00 03/10/22
    • Fenerbahçe

Meistriliiga

  •  CN - 02/10/22
    • Paide
    18:30 02/10/22
    • Trans
  •  CN - 02/10/22
    • Nõmme Kalju
    21:15 02/10/22
    • Levadia

VĐQG Bỉ

  •  CN - 02/10/22
    • Anderlecht
    18:30 02/10/22
    • Sporting Charleroi
  •  CN - 02/10/22
    • Gent
    21:00 02/10/22
    • Cercle Brugge
  •  CN - 02/10/22
    • Kortrijk
    23:30 02/10/22
    • Antwerp
  •  T2 - 03/10/22
    • Sint-Truiden
    02:00 03/10/22
    • AS Eupen

Oberliga: Nordost-Nord

  •  CN - 02/10/22
    • Neustrelitz
    18:30 02/10/22
    • Mecklenburg Schwerin
  •  CN - 02/10/22
    • Eintracht Mahlsdorf
    19:00 02/10/22
    • Hansa Rostock II
  •  CN - 02/10/22
    • Union Fürstenwalde
    19:00 02/10/22
    • CFC Hertha
  •  CN - 02/10/22
    • Pampow
    20:00 02/10/22
    • RSV Eintracht

3. Lig: Group 2

  •  CN - 02/10/22
    • Iğdır FK
    18:30 02/10/22
    • Elazig Karakocan FK
  •  CN - 02/10/22
    • Ofspor
    18:30 02/10/22
    • Kahramanmaraşspor
  •  CN - 02/10/22
    • Gümüşhanespor
    18:30 02/10/22
    • Eynesil Belediyespor
  •  CN - 02/10/22
    • Karaman Belediyespor
    19:00 02/10/22
    • Kestelspor
  •  CN - 02/10/22
    • Türk Metal Kırıkkale
    19:00 02/10/22
    • Ayvalıkgücü Belediyespor
  •  CN - 02/10/22
    • Bayrampaşaspor
    19:30 02/10/22
    • Kartal Bulvarspor
  •  CN - 02/10/22
    • Kuşadasıspor
    19:30 02/10/22
    • Ergene Velimeşespor
  •  CN - 02/10/22
    • Orduspor 1967
    23:00 02/10/22
    • Darıca Gençlerbırlığı

2. Bundesliga

  •  CN - 02/10/22
    • Karlsruher SC
    18:30 02/10/22
    • Nürnberg
  •  CN - 02/10/22
    • Magdeburg
    18:30 02/10/22
    • Jahn Regensburg
  •  CN - 02/10/22
    • Kaiserslautern
    18:30 02/10/22
    • Eintracht Braunschweig

3. Lig: Group 1

  •  CN - 02/10/22
    • Elazığspor
    18:30 02/10/22
    • Çatalcaspor
  •  CN - 02/10/22
    • Karaköprü Belediyespor
    18:30 02/10/22
    • Eskişehirspor
  •  CN - 02/10/22
    • Altındağ Spor
    19:00 02/10/22
    • Karşıyaka
  •  CN - 02/10/22
    • 1922 Konyaspor Kulübü
    19:00 02/10/22
    • Yomraspor
  •  CN - 02/10/22
    • Nevşehirspor
    19:00 02/10/22
    • Ağrı 1970
  •  CN - 02/10/22
    • Kütahyaspor
    19:30 02/10/22
    • 52 Orduspor FK
  •  CN - 02/10/22
    • Edirnespor
    19:30 02/10/22
    • İçelspor
  •  CN - 02/10/22
    • Derincespor
    19:30 02/10/22
    • Yeni Amasyaspor
  •  CN - 02/10/22
    • Şile Yıldızspor
    19:30 02/10/22
    • 1954 Kelkit Belediyespor

Serie D: Girone G

  •  CN - 02/10/22
    • Atletico Uri
    18:30 02/10/22
    • Paganese
  •  CN - 02/10/22
    • Casertana
    19:30 02/10/22
    • Sarrabus Ogliastra
  •  CN - 02/10/22
    • Arzachena
    20:00 02/10/22
    • Lupa Roma
  •  CN - 02/10/22
    • USD Palmese
    20:00 02/10/22
    • Aprilia
  •  CN - 02/10/22
    • Portici
    20:00 02/10/22
    • Ilvamaddalena
  •  CN - 02/10/22
    • Sorrento
    20:00 02/10/22
    • Tivoli
  •  CN - 02/10/22
    • Angri Calcio
    20:00 02/10/22
    • Nola 1925
  •  CN - 02/10/22
    • Vis Artena
    20:00 02/10/22
    • Cassino
  •  CN - 02/10/22
    • Pomezia
    20:30 02/10/22
    • Real Monterotondo Scalo

Esiliiga Women

  •  CN - 02/10/22
    • Flora II W
    18:30 02/10/22
    • Tammeka II W
  •  CN - 02/10/22
    • Ajax Tallinna W
    19:00 02/10/22
    • Viimsi W
  •  CN - 02/10/22
    • Kuressaare W
    19:30 02/10/22
    • Tallinna Kalev II W

Ngoại Hạng Anh

  •  CN - 02/10/22
    • APS Bomet
    19:00 02/10/22
    • Nairobi City Stars
  •  CN - 02/10/22
    • Homeboyz
    19:00 02/10/22
    • Leopards
  •  CN - 02/10/22
    • Police
    19:00 02/10/22
    • Bandari
  •  CN - 02/10/22
    • Tusker
    19:00 02/10/22
    • Posta Rangers
  •  CN - 02/10/22
    • Wazito
    19:00 02/10/22
    • Sofapaka

Professional Football League

  •  CN - 02/10/22
    • Dinamo Samarqand
    19:00 02/10/22
    • FK Olympic
  •  CN - 02/10/22
    • Pakhtakor
    20:00 02/10/22
    • Nasaf

VĐQG Hy Lạp

  •  CN - 02/10/22
    • Asteras Tripolis
    19:00 02/10/22
    • OFI
  •  CN - 02/10/22
    • Olympiakos Piraeus
    20:00 02/10/22
    • Atromitos
  •  CN - 02/10/22
    • Volos NFC
    23:30 02/10/22
    • Aris
  •  T2 - 03/10/22
    • PAOK
    01:30 03/10/22
    • Panathinaikos

3. Liga: Series 6

  •  CN - 02/10/22
    • Alexandria
    19:00 02/10/22
    • Dunarea Turris Turnu Magurele

Division 2: Vastra Gotaland

  •  CN - 02/10/22
    • Torslanda
    19:00 02/10/22
    • Eskilsminne

Division 2: Sodra Svealand

  •  CN - 02/10/22
    • Arameiska / Syrianska
    19:00 02/10/22
    • Karlberg
  •  CN - 02/10/22
    • Assyriska
    21:00 02/10/22
    • Sleipner
  •  CN - 02/10/22
    • Värmbols
    22:00 02/10/22
    • Trosa-Vagnhärad SK

Division 2: Norra Gotaland

  •  CN - 02/10/22
    • Säffle SK
    19:00 02/10/22
    • Yxhult
  •  CN - 02/10/22
    • Mjolby
    19:00 02/10/22
    • Grebbestad
  •  CN - 02/10/22
    • Angered BK
    20:00 02/10/22
    • Vänersborgs FK

Elitettan Women

  •  CN - 02/10/22
    • Rävåsen W
    19:00 02/10/22
    • Älvsjö AIK W
  •  CN - 02/10/22
    • Team TG FF W
    19:00 02/10/22
    • Gamla Upsala W

Obos-Ligaen

  •  CN - 02/10/22
    • Brann
    19:00 02/10/22
    • Stjørdals-Blink
  •  CN - 02/10/22
    • Bryne
    19:00 02/10/22
    • Skeid
  •  CN - 02/10/22
    • Fredrikstad
    19:00 02/10/22
    • Mjøndalen

Denmark Series Group 3

  •  CN - 02/10/22
    • Ringkøbing
    19:00 02/10/22
    • B 1913

Oberliga: Schleswig-Holstein

  •  CN - 02/10/22
    • Eichede
    19:00 02/10/22
    • Heider SV
  •  CN - 02/10/22
    • Lubeck II
    19:30 02/10/22
    • GW Siebenbäumen
  •  CN - 02/10/22
    • Eckernforder SV
    20:00 02/10/22
    • TSB Flensburg

1.Liga Classic

  •  CN - 02/10/22
    • Münsingen
    19:00 02/10/22
    • Rotkreuz
  •  CN - 02/10/22
    • Coffrane
    19:00 02/10/22
    • Servette II
  •  CN - 02/10/22
    • Delémont
    19:30 02/10/22
    • Bassecourt
  •  CN - 02/10/22
    • Muri
    19:30 02/10/22
    • Schötz
  •  CN - 02/10/22
    • Langenthal
    20:00 02/10/22
    • Dornach
  •  CN - 02/10/22
    • La Sarraz-Eclépens
    20:00 02/10/22
    • La Chaux-de-Fonds
  •  CN - 02/10/22
    • Kosova
    21:00 02/10/22
    • Taverne

2. Division - Group 2

  •  CN - 02/10/22
    • Træff
    19:00 02/10/22
    • Eidsvold
  •  CN - 02/10/22
    • Brattvåg
    21:30 02/10/22
    • Asker
  •  CN - 02/10/22
    • Ullensaker / Kisa
    23:00 02/10/22
    • Hødd

VĐQG Đan Mạch

  •  CN - 02/10/22
    • Midtjylland
    19:00 02/10/22
    • Viborg
  •  CN - 02/10/22
    • Silkeborg
    19:00 02/10/22
    • Horsens
  •  CN - 02/10/22
    • Brøndby
    21:00 02/10/22
    • Lyngby
  •  CN - 02/10/22
    • København
    23:00 02/10/22
    • AGF

Regionalliga: Südwest

  •  CN - 02/10/22
    • Mainz 05 II
    19:00 02/10/22
    • SGV Freiberg

Kolmonen

  •  CN - 02/10/22
    • STPS
    19:00 02/10/22
    • HaPK

Regionalliga: Ost

  •  CN - 02/10/22
    • Scheiblingkirchen
    19:00 02/10/22
    • Siegendorf

VĐQG Phần Lan

  •  CN - 02/10/22
    • Ilves
    19:00 02/10/22
    • Mariehamn
  •  CN - 02/10/22
    • KuPS
    20:00 02/10/22
    • Honka
  •  CN - 02/10/22
    • Haka
    20:00 02/10/22
    • SJK
  •  CN - 02/10/22
    • VPS
    20:00 02/10/22
    • HIFK
  •  CN - 02/10/22
    • Oulu
    20:00 02/10/22
    • Lahti
  •  CN - 02/10/22
    • HJK
    22:30 02/10/22
    • Inter Turku

Derde Divisie: Zondag

  •  CN - 02/10/22
    • ADO '20
    19:00 02/10/22
    • Baronie
  •  CN - 02/10/22
    • HV & CV Quick
    19:00 02/10/22
    • JOS Watergraafsmeer
  •  CN - 02/10/22
    • UDI '19
    19:00 02/10/22
    • OSS '20
  •  CN - 02/10/22
    • USV Hercules
    19:00 02/10/22
    • GVV Unitas
  •  CN - 02/10/22
    • OJC Rosmalen
    19:00 02/10/22
    • Gemert
  •  CN - 02/10/22
    • TOGB
    19:00 02/10/22
    • Blauw Geel '38
  •  CN - 02/10/22
    • VVSB
    19:00 02/10/22
    • Dongen
  •  CN - 02/10/22
    • UNA
    19:30 02/10/22
    • HSC '21

Bhutan Premier League

  •  CN - 02/10/22
    • Transport United
    19:00 02/10/22
    • Paro FC

Regionalliga: Nord

  •  CN - 02/10/22
    • Eintracht Norderstedt
    19:00 02/10/22
    • Werder Bremen II
  •  CN - 02/10/22
    • Bremer SV
    20:00 02/10/22
    • Holstein Kiel II

Regionalliga Women - Südwest

  •  CN - 02/10/22
    • Saarbrücken W
    19:00 02/10/22
    • Bad Neuenahr W
  •  CN - 02/10/22
    • Schott Mainz W
    19:00 02/10/22
    • FFC 08 Niederkirchen W
  •  CN - 02/10/22
    • Montabaur W
    19:30 02/10/22
    • Wormatia Worms W
  •  CN - 02/10/22
    • Elversberg W
    19:30 02/10/22
    • Riegelsberg W
  •  CN - 02/10/22
    • Issel W
    20:00 02/10/22
    • Wörrstadt W
  •  CN - 02/10/22
    • Ober Olm W
    20:15 02/10/22
    • Andernach II W

Division 2: Norra Svealand

  •  CN - 02/10/22
    • Sandvikens AIK
    19:00 02/10/22
    • Rågsved
  •  CN - 02/10/22
    • Järfälla
    20:00 02/10/22
    • IFK Österåker

National Division

  •  CN - 02/10/22
    • Dacia-Buiucani
    19:00 02/10/22
    • Petrocub
  •  CN - 02/10/22
    • Sheriff
    22:00 02/10/22
    • Sfîntul Gheorghe

La Liga

  •  CN - 02/10/22
    • Espanyol
    19:00 02/10/22
    • Valencia
  •  CN - 02/10/22
    • Celta De Vigo
    21:15 02/10/22
    • Real Betis
  •  CN - 02/10/22
    • Girona
    23:30 02/10/22
    • Real Sociedad
  •  T2 - 03/10/22
    • Real Madrid
    02:00 03/10/22
    • Osasuna

2nd Division

  •  CN - 02/10/22
    • Pogradeci
    19:00 02/10/22
    • Devolli
  •  CN - 02/10/22
    • AF Elbasani
    19:00 02/10/22
    • Luftëtari
  •  CN - 02/10/22
    • Maliqi
    19:00 02/10/22
    • Tepelena
  •  CN - 02/10/22
    • Delvina
    19:00 02/10/22
    • Labëria
  •  CN - 02/10/22
    • Butrinti Sarandë
    19:00 02/10/22
    • Shkumbini Peqin
  •  CN - 02/10/22
    • Memaliaj
    19:00 02/10/22
    • Albpetrol Patos

Bölgesel Amatör Lig - Region 6

  •  CN - 02/10/22
    • Niğde Belediyesispor
    19:00 02/10/22
    • Yahşihanspor
  •  CN - 02/10/22
    • Hacılar Erciyes
    19:00 02/10/22
    • Osmancık Belediyespor
  •  CN - 02/10/22
    • Yozgatspor
    19:00 02/10/22
    • Yozgat Bld Bozokspor
  •  CN - 02/10/22
    • Talasgücü Belediyespor
    19:00 02/10/22
    • Develigücü
  •  CN - 02/10/22
    • Kapadokya Göremespor
    19:00 02/10/22
    • Mucurgücü
  •  CN - 02/10/22
    • Ankara TKİ
    19:00 02/10/22
    • Bugsaşspor

Bölgesel Amatör Lig - Region 5

  •  CN - 02/10/22
    • Boyabat 1868 Spor
    19:00 02/10/22
    • Kozlu Belediyespor
  •  CN - 02/10/22
    • 1074 Çankırıspor
    19:00 02/10/22
    • Bartınspor
  •  CN - 02/10/22
    • Kavaklıderespor
    19:00 02/10/22
    • Çilimli Belediyespor
  •  CN - 02/10/22
    • Karabük İdman Yurdu
    19:00 02/10/22
    • Karabükspor
  •  CN - 02/10/22
    • 1926 Polatlı Belediye
    19:00 02/10/22
    • Gölbaşı Belediyespor
  •  CN - 02/10/22
    • Kastamonu Özel İdare KHS
    19:00 02/10/22
    • Yeniçağaspor
  •  CN - 02/10/22
    • Karadeniz Ereğli BSK
    19:00 02/10/22
    • Devrek Belediyespor

Bölgesel Amatör Lig - Region 7

  •  CN - 02/10/22
    • Bahçespor
    19:00 02/10/22
    • Anamur Belediyespor
  •  CN - 02/10/22
    • Hadırlıgücü
    19:00 02/10/22
    • Adana 1954 FK
  •  CN - 02/10/22
    • Araban Belediyespor
    19:00 02/10/22
    • Gaziantep Ankas
  •  CN - 02/10/22
    • Antakya Belediyespor
    19:00 02/10/22
    • 5 Temmuz İskenderunspor
  •  CN - 02/10/22
    • Adana Vefaspor
    19:00 02/10/22
    • Ceyhanspor
  •  CN - 02/10/22
    • Silifke Belediyespor
    19:00 02/10/22
    • Homurlu 1951

Bölgesel Amatör Lig - Region 9

  •  CN - 02/10/22
    • Sökespor
    19:00 02/10/22
    • Muğlaspor
  •  CN - 02/10/22
    • Çiğli Belediyespor
    19:00 02/10/22
    • Tire 2021 FK
  •  CN - 02/10/22
    • Kale Belediyespor
    19:00 02/10/22
    • Aydın Yıldızspor
  •  CN - 02/10/22
    • Sarayköyspor
    19:00 02/10/22
    • Yeşil Çınarspor
  •  CN - 02/10/22
    • Davutlar Belediyespor
    19:00 02/10/22
    • Kızılcabölükspor
  •  CN - 02/10/22
    • Viven Bornova
    19:00 02/10/22
    • Yeşilovaspor
  •  CN - 02/10/22
    • Didim Belediye SYSK
    19:00 02/10/22
    • Yatağanspor

Bölgesel Amatör Lig - Region 8

  •  CN - 02/10/22
    • Sandıklıspor
    19:00 02/10/22
    • Eskişehir Yunusemrespor
  •  CN - 02/10/22
    • Çatalhüyük Çumra BS
    19:00 02/10/22
    • Meram Kara Kartallarspor
  •  CN - 02/10/22
    • Korkuteli Belediyespor
    19:00 02/10/22
    • Mehmet Akif Ersoy Üni.
  •  CN - 02/10/22
    • Manavgat Belediyespor
    19:00 02/10/22
    • Kemerspor 2003
  •  CN - 02/10/22
    • Keçiborlu Belediyespor
    19:00 02/10/22
    • Kumluca Belediyespor
  •  CN - 02/10/22
    • Sarayönü Belediyespor
    19:00 02/10/22
    • Konya Ereğlispor
  •  CN - 02/10/22
    • Bolvadin Belediyespor
    19:00 02/10/22
    • Anadolu Üniversitesi

Challenge League

  •  CN - 02/10/22
    • Vaduz
    19:15 02/10/22
    • Stade Lausanne-Ouchy
  •  CN - 02/10/22
    • Bellinzona
    21:30 02/10/22
    • FC Schaffhausen

VĐQG Hy Lạp

  •  CN - 02/10/22
    • Sion
    19:15 02/10/22
    • Winterthur
  •  CN - 02/10/22
    • Lugano
    21:30 02/10/22
    • Servette
  •  CN - 02/10/22
    • Luzern
    21:30 02/10/22
    • Young Boys

VĐQG Hy Lạp

  •  CN - 02/10/22
    • Sable Farming
    19:30 02/10/22
    • Kamuzu Barracks
  •  CN - 02/10/22
    • Big Bullets
    19:30 02/10/22
    • CIVO United
  •  CN - 02/10/22
    • Rumphi United
    19:30 02/10/22
    • Red Lions
  •  CN - 02/10/22
    • Dedza Dynamos
    19:30 02/10/22
    • Azam Tigers
  •  CN - 02/10/22
    • Ekwendeni Hammers
    19:30 02/10/22
    • Karonga United

Serie C: Girone A

  •  CN - 02/10/22
    • Novara
    19:30 02/10/22
    • Vicenza
  •  CN - 02/10/22
    • Pro Patria
    19:30 02/10/22
    • Pro Vercelli
  •  CN - 02/10/22
    • Renate
    19:30 02/10/22
    • Pordenone
  •  CN - 02/10/22
    • Triestina
    19:30 02/10/22
    • Virtus Verona
  •  CN - 02/10/22
    • Union ArzignanoChiampo
    22:30 02/10/22
    • Trento Calcio 1921
  •  CN - 02/10/22
    • Juventus U23
    22:30 02/10/22
    • Pergolettese
  •  CN - 02/10/22
    • Mantova
    22:30 02/10/22
    • Pro Sesto
  •  CN - 02/10/22
    • Sangiuliano City
    22:30 02/10/22
    • Piacenza

Serie C: Girone B

  •  CN - 02/10/22
    • Ancona
    19:30 02/10/22
    • Montevarchi
  •  CN - 02/10/22
    • Carrarese
    19:30 02/10/22
    • Gubbio
  •  CN - 02/10/22
    • Cesena
    19:30 02/10/22
    • Recanatese
  •  CN - 02/10/22
    • Fermana
    19:30 02/10/22
    • Olbia
  •  CN - 02/10/22
    • Fiorenzuola
    19:30 02/10/22
    • Reggiana
  •  CN - 02/10/22
    • Rimini
    19:30 02/10/22
    • Alessandria
  •  CN - 02/10/22
    • San Donato Tavarnelle
    19:30 02/10/22
    • Lucchese
  •  CN - 02/10/22
    • Virtus Entella
    19:30 02/10/22
    • Imolese

Ngoại Hạng Anh

  •  CN - 02/10/22
    • Tadamon Sour
    19:30 02/10/22
    • Al Akhaa Al Ahli
  •  CN - 02/10/22
    • Salam Zgharta
    19:30 02/10/22
    • Al Ahed

1.Liga Promotion

  •  CN - 02/10/22
    • St. Gallen II
    19:30 02/10/22
    • Brühl
  •  CN - 02/10/22
    • Biel-Bienne
    20:00 02/10/22
    • Breitenrain

Admiral Bundesliga

  •  CN - 02/10/22
    • Ried
    19:30 02/10/22
    • Rheindorf Altach
  •  CN - 02/10/22
    • Hartberg
    19:30 02/10/22
    • Austria Klagenfurt
  •  CN - 02/10/22
    • Austria Wien
    22:00 02/10/22
    • Sturm Graz

First Amateur Division

  •  CN - 02/10/22
    • Royal Antwerp II
    19:30 02/10/22
    • Mandel United
  •  CN - 02/10/22
    • Tienen
    20:00 02/10/22
    • Patro Eisden
  •  CN - 02/10/22
    • Knokke
    20:00 02/10/22
    • KAA Gent II
  •  CN - 02/10/22
    • URSL Visé
    20:00 02/10/22
    • Heist

Youth League

  •  CN - 02/10/22
    • Al Faisaly U19
    19:35 02/10/22
    • Al Hilal U19

First League

  •  CN - 02/10/22
    • Renova
    0 - 0 02/10/22
    • Akademija Pandev
  •  CN - 02/10/22
    • Tikves
    20:00 02/10/22
    • Skopje
  •  CN - 02/10/22
    • Shkupi
    20:00 02/10/22
    • Sileks
  •  CN - 02/10/22
    • Pobeda
    20:00 02/10/22
    • Skendija 79

Campionato

  •  CN - 02/10/22
    • Faetano
    20:00 02/10/22
    • Folgore
  •  CN - 02/10/22
    • Cailungo
    20:00 02/10/22
    • San Giovanni
  •  CN - 02/10/22
    • Tre Penne
    20:00 02/10/22
    • Tre Fiori

VĐQG Serbia

  •  CN - 02/10/22
    • Spartak Subotica
    20:00 02/10/22
    • Radnički Kragujevac
  •  CN - 02/10/22
    • Mladost Novi Sad
    22:00 02/10/22
    • Crvena Zvezda
  •  T2 - 03/10/22
    • Partizan
    00:00 03/10/22
    • Vojvodina

3. Division

  •  CN - 02/10/22
    • ASIL Lysi
    20:00 02/10/22
    • APEP
  •  CN - 02/10/22
    • Ormideia
    20:00 02/10/22
    • Kouris Erimi
  •  CN - 02/10/22
    • Halkanoras
    20:00 02/10/22
    • Ethnikos Assias

2. Division

  •  CN - 02/10/22
    • Ahironas / Onisilos
    20:00 02/10/22
    • Xylotympou
  •  CN - 02/10/22
    • Olympiada Lympion
    20:00 02/10/22
    • Alki Oroklini

First League

  •  CN - 02/10/22
    • Budućnost
    20:00 02/10/22
    • Iskra

National 3: Paris Île-de-France

  •  CN - 02/10/22
    • PSG II
    20:00 02/10/22
    • Bretigny Foot
  •  CN - 02/10/22
    • Les Mureaux
    20:00 02/10/22
    • Vitry

National 3: Bretagne

  •  CN - 02/10/22
    • ES Doloise-de-Bretagne
    20:00 02/10/22
    • Vitré

Provincial-West-Vlaanderen

  •  CN - 02/10/22
    • Oostnieuwkerke
    20:00 02/10/22
    • Jabbeke
  •  CN - 02/10/22
    • Varsenare
    20:00 02/10/22
    • Meulebeke
  •  CN - 02/10/22
    • Blankenberge
    20:00 02/10/22
    • Racing Waregem
  •  CN - 02/10/22
    • Excelsior Zedelgem
    20:00 02/10/22
    • Deerlijk Sport
  •  CN - 02/10/22
    • Moen
    20:00 02/10/22
    • Lauwe

Provincial-Antwerpen

  •  CN - 02/10/22
    • K. Kontich
    20:00 02/10/22
    • Mariekerke
  •  CN - 02/10/22
    • Berg En Dal
    20:00 02/10/22
    • Vorselaar
  •  CN - 02/10/22
    • Ranst
    20:00 02/10/22
    • Ternesse
  •  CN - 02/10/22
    • Vosselaar
    20:00 02/10/22
    • Loenhout
  •  CN - 02/10/22
    • Berlaar-Heikant
    20:00 02/10/22
    • 's Gravenwezel-Schilde

Prva Liga

  •  CN - 02/10/22
    • Loznica
    20:00 02/10/22
    • Železničar Pančevo
  •  CN - 02/10/22
    • Inđija
    20:00 02/10/22
    • Jedinstvo Ub
  •  CN - 02/10/22
    • Rad Beograd
    22:00 02/10/22
    • IMT Novi Beograd
  •  CN - 02/10/22
    • Metalac GM
    23:00 02/10/22
    • Trajal Krusevac

Serie D: Girone B

  •  CN - 02/10/22
    • Pontisola
    20:00 02/10/22
    • Seregno
  •  CN - 02/10/22
    • Adrense
    20:00 02/10/22
    • Virtus Ciserano Bergamo
  •  CN - 02/10/22
    • Villa D'Almè
    20:00 02/10/22
    • Sona
  •  CN - 02/10/22
    • Arconatese
    20:00 02/10/22
    • Breno
  •  CN - 02/10/22
    • Brusaporto
    20:00 02/10/22
    • Desenzano Calvina
  •  CN - 02/10/22
    • Caronnese
    20:00 02/10/22
    • Varesina
  •  CN - 02/10/22
    • Città Di Varese
    20:00 02/10/22
    • Real Calepina
  •  CN - 02/10/22
    • Folgore Caratese
    20:00 02/10/22
    • Casatese
  •  CN - 02/10/22
    • Lumezzane
    20:00 02/10/22
    • Alcione

Ligue A

  •  CN - 02/10/22
    • Dynamik
    20:00 02/10/22
    • Bujumbura City
  •  CN - 02/10/22
    • Aigle Noir
    20:00 02/10/22
    • Tigre Noir
  •  CN - 02/10/22
    • Kayanza United
    20:00 02/10/22
    • Le Messager Ngozi
  •  CN - 02/10/22
    • Bumamuru
    20:00 02/10/22
    • Magara Young Boys
  •  CN - 02/10/22
    • Olympic Star
    20:00 02/10/22
    • Rukinzo
  •  CN - 02/10/22
    • Musongati
    20:00 02/10/22
    • Inter Star

Premier League 2 Division One

  •  CN - 02/10/22
    • Wolves U21
    20:00 02/10/22
    • Manchester City U21

1. HNL

  •  CN - 02/10/22
    • Rijeka
    20:00 02/10/22
    • Hajduk Split
  •  CN - 02/10/22
    • Šibenik
    22:30 02/10/22
    • Gorica

Women's National League

  •  CN - 02/10/22
    • Sligo Rovers W
    20:00 02/10/22
    • Treaty United W

National 3: Hauts-de-France

  •  CN - 02/10/22
    • Vimy
    20:00 02/10/22
    • Feignies-Aulnoye
  •  CN - 02/10/22
    • Longueau
    20:00 02/10/22
    • Lens II

Toppserien

  •  CN - 02/10/22
    • Stabæk W
    20:00 02/10/22
    • Brann W
  •  CN - 02/10/22
    • Vålerenga W
    21:00 02/10/22
    • Trondheims-Ørn W

Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

  •  CN - 02/10/22
    • Elversberg II
    20:00 02/10/22
    • Auersmacher

Serie D: Girone H

  •  CN - 02/10/22
    • US Bitonto
    20:00 02/10/22
    • Barletta
  •  CN - 02/10/22
    • Casarano
    20:00 02/10/22
    • Nocerina
  •  CN - 02/10/22
    • Cavese
    20:00 02/10/22
    • Matera
  •  CN - 02/10/22
    • Francavilla
    20:00 02/10/22
    • Team Altamura
  •  CN - 02/10/22
    • Gladiator
    20:00 02/10/22
    • Puteolana Internapoli
  •  CN - 02/10/22
    • Lavello
    20:00 02/10/22
    • Nardò
  •  CN - 02/10/22
    • Gravina
    20:30 02/10/22
    • Afragolese
  •  CN - 02/10/22
    • Martina Franca
    20:30 02/10/22
    • Brindisi
  •  CN - 02/10/22
    • Molfetta Calcio
    20:30 02/10/22
    • Città Di Fasano

Allsvenskan

  •  CN - 02/10/22
    • GIF Sundsvall
    20:00 02/10/22
    • Norrköping
  •  CN - 02/10/22
    • Varberg BoIS
    20:00 02/10/22
    • Häcken
  •  CN - 02/10/22
    • Sirius
    22:30 02/10/22
    • AIK
  •  CN - 02/10/22
    • Kalmar
    22:30 02/10/22
    • Helsingborg

Second Amateur Division: VFV A

  •  CN - 02/10/22
    • Gullegem
    20:00 02/10/22
    • Dikkelvenne
  •  CN - 02/10/22
    • Merelbeke
    20:00 02/10/22
    • Harelbeke
  •  CN - 02/10/22
    • RFC Wetteren
    20:00 02/10/22
    • Sparta Petegem
  •  CN - 02/10/22
    • Zelzate
    20:00 02/10/22
    • Torhout
  •  CN - 02/10/22
    • Westhoek
    20:00 02/10/22
    • Oudenaarde

Oberliga: Westfalen

  •  CN - 02/10/22
    • Eintracht Rheine
    20:00 02/10/22
    • Sportfreunde Siegen
  •  CN - 02/10/22
    • Westfalia Rhynern
    20:00 02/10/22
    • ASC Dortmund
  •  CN - 02/10/22
    • Gievenbeck
    20:00 02/10/22
    • Schermbeck
  •  CN - 02/10/22
    • Gütersloh
    20:00 02/10/22
    • Preußen Münster II
  •  CN - 02/10/22
    • Sprockhövel
    20:00 02/10/22
    • Delbrücker SC
  •  CN - 02/10/22
    • Sportfreunde Lotte
    20:00 02/10/22
    • Vreden
  •  CN - 02/10/22
    • Finnentrop / Bamenohl
    20:30 02/10/22
    • Bövinghausen
  •  CN - 02/10/22
    • Ennepetal
    20:30 02/10/22
    • Erndtebrück

Serie D: Girone F

  •  CN - 02/10/22
    • Avezzano
    20:00 02/10/22
    • Vastese
  •  CN - 02/10/22
    • Chieti
    20:00 02/10/22
    • CynthiAlbalonga
  •  CN - 02/10/22
    • Pineto
    20:00 02/10/22
    • Vigor Senigallia
  •  CN - 02/10/22
    • Porto D' Ascoli
    20:00 02/10/22
    • Fano
  •  CN - 02/10/22
    • Roma City
    20:00 02/10/22
    • Termoli Calcio
  •  CN - 02/10/22
    • San Nicolò
    20:00 02/10/22
    • Montegiorgio
  •  CN - 02/10/22
    • Team Nuova Florida
    20:00 02/10/22
    • Sambenedettese
  •  CN - 02/10/22
    • Tolentino
    20:00 02/10/22
    • Vastogirardi
  •  CN - 02/10/22
    • Trastevere
    20:00 02/10/22
    • Matese

Oberliga: Niederrhein

  •  CN - 02/10/22
    • Schwarz-Weiß Essen
    20:00 02/10/22
    • Union Nettetal
  •  CN - 02/10/22
    • Homberg
    20:00 02/10/22
    • SC St. Tönis
  •  CN - 02/10/22
    • Meerbusch
    20:00 02/10/22
    • Uerdingen
  •  CN - 02/10/22
    • Germania Ratingen
    20:00 02/10/22
    • MSV Düsseldorf
  •  CN - 02/10/22
    • SF Hamborn
    20:00 02/10/22
    • Cronenberger SC
  •  CN - 02/10/22
    • Kray
    20:00 02/10/22
    • Sonsbeck
  •  CN - 02/10/22
    • Hilden
    20:30 02/10/22
    • SF Baumberg
  •  CN - 02/10/22
    • TuRU 1880 Düsseldorf
    20:30 02/10/22
    • TVD Velbert

Ligi kuu Bara

  •  CN - 02/10/22
    • Mtibwa Sugar
    20:00 02/10/22
    • Mbeya City
  •  CN - 02/10/22
    • Simba
    23:00 02/10/22
    • Dodoma Jiji

Women's National League Division One SE

  •  CN - 02/10/22
    • AFC Wimbledon Ladies W
    20:00 02/10/22
    • Wymondham Town W
  •  CN - 02/10/22
    • Ashford Town (Middx) W
    20:00 02/10/22
    • Actonians W
  •  CN - 02/10/22
    • Cambridge City W
    20:00 02/10/22
    • C&K Basildon W
  •  CN - 02/10/22
    • Cambridge United W
    20:00 02/10/22
    • Chesham United LFC W
  •  CN - 02/10/22
    • Norwich City W
    20:00 02/10/22
    • Hounslow W
  •  CN - 02/10/22
    • Queens Park Rangers W
    20:00 02/10/22
    • London Seaward W
  •  CN - 02/10/22
    • London Seaward W
    20:00 02/10/22
    • Queens Park Rangers W

Ngoại Hạng Anh

  •  CN - 02/10/22
    • Birkirkara
    20:00 02/10/22
    • Valletta
  •  CN - 02/10/22
    • Gzira United
    21:00 02/10/22
    • Pietà Hotspurs
  •  CN - 02/10/22
    • Balzan
    22:15 02/10/22
    • Hibernians

Serie D: Girone E

  •  CN - 02/10/22
    • Città Di Castello
    20:00 02/10/22
    • Mobilieri Ponsacco
  •  CN - 02/10/22
    • Flaminia
    20:00 02/10/22
    • Arezzo
  •  CN - 02/10/22
    • Gavorrano
    20:00 02/10/22
    • Poggibonsi
  •  CN - 02/10/22
    • Ghivizzano Borgo Mozzano
    20:00 02/10/22
    • Livorno
  •  CN - 02/10/22
    • Grosseto
    20:00 02/10/22
    • Sporting Trestina
  •  CN - 02/10/22
    • Orvietana Calcio
    20:00 02/10/22
    • Pianese
  •  CN - 02/10/22
    • Sangiovannese
    20:00 02/10/22
    • Tau Altopascio
  •  CN - 02/10/22
    • Seravezza
    20:00 02/10/22
    • Montespaccato
  •  CN - 02/10/22
    • Terranuova Traiana
    20:00 02/10/22
    • Ostia Mare Lidocalcio

Oberliga: Niedersachsen

  •  CN - 02/10/22
    • Papenburg
    20:00 02/10/22
    • Ramlingen/Ehlershausen
  •  CN - 02/10/22
    • Arminia Hannover
    20:00 02/10/22
    • HSC Hannover
  •  CN - 02/10/22
    • Lupo-Martini
    20:00 02/10/22
    • FT Braunschweig
  •  CN - 02/10/22
    • Eintracht Celle
    20:00 02/10/22
    • Heeslinger SC

Women's National League Division One SW

  •  CN - 02/10/22
    • St Austell W
    20:00 02/10/22
    • Keynsham Town W
  •  CN - 02/10/22
    • Cardiff City W
    20:00 02/10/22
    • Maidenhead United W
  •  CN - 02/10/22
    • Exeter City W
    20:00 02/10/22
    • AFC Bournemouth Ladies
  •  CN - 02/10/22
    • Larkhall Athletic W
    20:00 02/10/22
    • Chichester City W
  •  CN - 02/10/22
    • Moneyfields W
    20:00 02/10/22
    • Swindon Town W
  •  CN - 02/10/22
    • Portishead W
    20:00 02/10/22
    • Southampton WFC W

Second Amateur Division: VFV B

  •  CN - 02/10/22
    • KSC City Pirates
    20:00 02/10/22
    • Racing Mechelen
  •  CN - 02/10/22
    • Mechelen II
    20:00 02/10/22
    • Berchem Sport
  •  CN - 02/10/22
    • Bocholt
    20:00 02/10/22
    • Lyra-Lierse Berlaar
  •  CN - 02/10/22
    • Cappellen
    20:00 02/10/22
    • Spouwen-Mopertingen
  •  CN - 02/10/22
    • Pepingen-Halle
    20:00 02/10/22
    • Tongeren
  •  CN - 02/10/22
    • Diegem Sport
    20:00 02/10/22
    • Beerschot VA II

Third Amateur Division: ACFF B

  •  CN - 02/10/22
    • RES Durbuy
    20:00 02/10/22
    • Richelle United
  •  CN - 02/10/22
    • Raeren-Eynatten
    20:00 02/10/22
    • Herstal
  •  CN - 02/10/22
    • Mormont
    20:00 02/10/22
    • Rochefort

Srpska Liga - East

  •  CN - 02/10/22
    • Radnički Pirot
    20:00 02/10/22
    • Dubocica
  •  CN - 02/10/22
    • Buducnost Popovac
    20:00 02/10/22
    • Brzi Brod
  •  CN - 02/10/22
    • Vlasina
    20:00 02/10/22
    • Car Konstantin

Serie D: Girone C

  •  CN - 02/10/22
    • Caldiero Terme
    20:00 02/10/22
    • Villafranca
  •  CN - 02/10/22
    • Cjarlins Muzane
    20:00 02/10/22
    • Portosummaga
  •  CN - 02/10/22
    • Dolomiti Bellunesi
    20:00 02/10/22
    • Cartigliano
  •  CN - 02/10/22
    • Este
    20:00 02/10/22
    • Torviscosa
  •  CN - 02/10/22
    • Legnago Salus
    20:00 02/10/22
    • Adriese
  •  CN - 02/10/22
    • Levico
    20:00 02/10/22
    • Montebelluna
  •  CN - 02/10/22
    • Luparense
    20:00 02/10/22
    • Clodiense
  •  CN - 02/10/22
    • Mestre
    20:00 02/10/22
    • Virtus Bolzano
  •  CN - 02/10/22
    • Montecchio Maggiore
    20:00 02/10/22
    • Campodarsego

Women's National League - Premier Division North

  •  CN - 02/10/22
    • Fylde W
    20:00 02/10/22
    • Stoke City W
  •  CN - 02/10/22
    • Huddersfield Town W
    20:00 02/10/22
    • Liverpool Feds W
  •  CN - 02/10/22
    • Loughborough Lightning W
    20:00 02/10/22
    • Boldmere SM W
  •  CN - 02/10/22
    • West Bromwich Albion W
    20:00 02/10/22
    • Brighouse Town W
  •  CN - 02/10/22
    • Wolverhampton Wanderers W
    20:00 02/10/22
    • Burnley W

Third Amateur Division: VFV B

  •  CN - 02/10/22
    • Olympia Wijgmaal
    20:00 02/10/22
    • Sporting Kampenhout
  •  CN - 02/10/22
    • Schoonbeek-Beverst
    20:00 02/10/22
    • Witgoor Sport

National 3: Grand-Est

  •  CN - 02/10/22
    • Nancy II
    20:00 02/10/22
    • Biesheim

Provincial-Brabant

  •  CN - 02/10/22
    • Sporting Bruxelles
    20:00 02/10/22
    • Saint-Josse
  •  CN - 02/10/22
    • Grez-Doiceau
    20:00 02/10/22
    • Ixelles
  •  CN - 02/10/22
    • Union Lasne-Ohain
    20:00 02/10/22
    • NSeth Berchem
  •  CN - 02/10/22
    • Etterbeek
    20:00 02/10/22
    • Saint-Michel
  •  CN - 02/10/22
    • Genappe
    20:00 02/10/22
    • BX Brussels
  •  CN - 02/10/22
    • AFC Evere
    20:00 02/10/22
    • Tubize II
  •  CN - 02/10/22
    • Kosova Schaerbeek
    20:00 02/10/22
    • Stockel
  •  CN - 02/10/22
    • Hoegaarden-Outgaarden
    20:00 02/10/22
    • Herent
  •  CN - 02/10/22
    • Rhodienne-De Hoek
    20:00 02/10/22
    • Melsbroek
  •  CN - 02/10/22
    • Liedekerke
    20:00 02/10/22
    • Bertem-Leefdaal
  •  CN - 02/10/22
    • Wambeek-Ternat
    20:00 02/10/22
    • Elewijt
  •  CN - 02/10/22
    • Grimbergen
    20:00 02/10/22
    • Fenixx BeigHum
  •  CN - 02/10/22
    • Bodegem Kapelle United
    20:00 02/10/22
    • Eendracht Mazenzele

1. SNL

  •  CN - 02/10/22
    • Gorica
    20:00 02/10/22
    • Maribor
  •  CN - 02/10/22
    • Celje
    22:30 02/10/22
    • Radomlje

Provincial-Hainaut

  •  CN - 02/10/22
    • Belœil
    20:00 02/10/22
    • PAC Buzet
  •  CN - 02/10/22
    • Solre-sur-Sambre
    20:00 02/10/22
    • Albert Quevy-Mons II
  •  CN - 02/10/22
    • Molenbaix
    20:00 02/10/22
    • Péruwelz
  •  CN - 02/10/22
    • Flenu
    20:00 02/10/22
    • Courcelles
  •  CN - 02/10/22
    • Ransart
    20:00 02/10/22
    • Soignies Sports
  •  CN - 02/10/22
    • Montignies
    20:00 02/10/22
    • Hornu

Merkantil Bank Liga

  •  CN - 02/10/22
    • Gyirmót
    20:00 02/10/22
    • Nyíregyháza Spartacus
  •  CN - 02/10/22
    • Dorogi
    20:00 02/10/22
    • Kozarmisleny
  •  CN - 02/10/22
    • Szentlőrinc SE
    20:00 02/10/22
    • Diósgyőr
  •  CN - 02/10/22
    • Békéscsaba
    20:00 02/10/22
    • MTE 1904
  •  CN - 02/10/22
    • MTK
    22:00 02/10/22
    • Csákvári TK
  •  CN - 02/10/22
    • Kazincbarcika
    22:00 02/10/22
    • Győri ETO
  •  CN - 02/10/22
    • Pécsi MFC
    22:00 02/10/22
    • Szombathelyi Haladás
  •  CN - 02/10/22
    • Ajka
    22:00 02/10/22
    • Siófok
  •  CN - 02/10/22
    • Tiszakecske
    22:00 02/10/22
    • Soroksár SC
  •  CN - 02/10/22
    • Szeged 2011
    22:00 02/10/22
    • Budafoki MTE

3. Liga - East

  •  CN - 02/10/22
    • Snina
    20:00 02/10/22
    • Oravske Vesele
  •  CN - 02/10/22
    • MSK Tesla Stropkov
    20:00 02/10/22
    • Rimavská Sobota

National Soccer League

  •  CN - 02/10/22
    • Rutsiro
    20:00 02/10/22
    • AS Kigali
  •  CN - 02/10/22
    • Rwamagana City
    20:00 02/10/22
    • APR
  •  CN - 02/10/22
    • Musanze
    20:00 02/10/22
    • Espoir

Third Amateur Division: ACFF A

  •  CN - 02/10/22
    • Gosselies Sports
    20:00 02/10/22
    • Aische
  •  CN - 02/10/22
    • Entité Manageoise
    20:00 02/10/22
    • Albert Quévy-Mons
  •  CN - 02/10/22
    • Braine
    20:00 02/10/22
    • SG-Tertre-Hautrage
  •  CN - 02/10/22
    • RAS Monceau
    20:00 02/10/22
    • Onhaye
  •  CN - 02/10/22
    • Ostiches
    20:00 02/10/22
    • Schaerbeek-Evere
  •  CN - 02/10/22
    • Jodoigne
    20:00 02/10/22
    • Léopold
  •  CN - 02/10/22
    • Jeunesse Tamines
    20:00 02/10/22
    • Couvin-Mariembourg

National 3: Centre-Val de Loire

  •  CN - 02/10/22
    • Chambray
    20:00 02/10/22
    • Montlouis
  •  CN - 02/10/22
    • Chateauroux II
    20:00 02/10/22
    • Chateauneuf-sur-Loire
  •  CN - 02/10/22
    • Bourges Foot 18 II
    20:00 02/10/22
    • Montargis
  •  CN - 02/10/22
    • C' Chartres II
    20:00 02/10/22
    • Saran Municipal

Third Amateur Division: VFV A

  •  CN - 02/10/22
    • HO Kalken
    20:00 02/10/22
    • Jong Lede
  •  CN - 02/10/22
    • Wolvertem Merchtem
    20:00 02/10/22
    • Eppegem
  •  CN - 02/10/22
    • VW Hamme
    20:00 02/10/22
    • Drongen
  •  CN - 02/10/22
    • Avanti
    20:30 02/10/22
    • Eendracht Wervik
  •  CN - 02/10/22
    • Voorde Appelterre
    21:30 02/10/22
    • Anzegem

Serie D: Girone A

  •  CN - 02/10/22
    • Asti
    20:00 02/10/22
    • Sestri Levante
  •  CN - 02/10/22
    • Borgosesia
    20:00 02/10/22
    • Sanremo
  •  CN - 02/10/22
    • Castanese
    20:00 02/10/22
    • Legnano
  •  CN - 02/10/22
    • Castellanzese
    20:00 02/10/22
    • Stresa
  •  CN - 02/10/22
    • Chieri
    20:00 02/10/22
    • Casale
  •  CN - 02/10/22
    • Chisola
    20:00 02/10/22
    • Fezzanese
  •  CN - 02/10/22
    • Derthona
    20:00 02/10/22
    • Gozzano
  •  CN - 02/10/22
    • Fossano
    20:00 02/10/22
    • Vado
  •  CN - 02/10/22
    • Pinerolo
    20:00 02/10/22
    • Bra
  •  CN - 02/10/22
    • PDHAE
    20:00 02/10/22
    • Ligorna

Serie D: Girone I

  •  CN - 02/10/22
    • Acireale
    20:00 02/10/22
    • Lamezia Terme
  •  CN - 02/10/22
    • Trapani 1905
    20:00 02/10/22
    • Paternò
  •  CN - 02/10/22
    • Licata
    20:00 02/10/22
    • Catania
  •  CN - 02/10/22
    • Santa Maria Cilento
    20:00 02/10/22
    • Città Di Sant’Agata
  •  CN - 02/10/22
    • Ragusa
    20:00 02/10/22
    • Locri 1909
  •  CN - 02/10/22
    • Aversa Normanna
    20:00 02/10/22
    • Cittanova Interpiana
  •  CN - 02/10/22
    • San Luca
    20:00 02/10/22
    • Mariglianese
  •  CN - 02/10/22
    • Sancataldese
    20:00 02/10/22
    • Canicattì
  •  CN - 02/10/22
    • Vibonese
    20:00 02/10/22
    • Castrovillari

Oberliga: Bremen

  •  CN - 02/10/22
    • Union Bremen
    20:00 02/10/22
    • Vatan Sport
  •  CN - 02/10/22
    • Leher TS
    20:30 02/10/22
    • Komet Arsten

National 3: Bourgogne-Franche-Comté

  •  CN - 02/10/22
    • Dijon II
    20:00 02/10/22
    • Gueugnon

Provincial-Oost-Vlaanderen

  •  CN - 02/10/22
    • Eendracht Zele
    20:00 02/10/22
    • Ardennen
  •  CN - 02/10/22
    • Grembergen
    20:00 02/10/22
    • Svelta Melsele
  •  CN - 02/10/22
    • Sint-Denijs Sport
    20:00 02/10/22
    • SK Denderhoutem
  •  CN - 02/10/22
    • Munkzwalm
    20:00 02/10/22
    • Heikant Zele

Ngoại Hạng Anh

  •  CN - 02/10/22
    • Manchester City
    20:00 02/10/22
    • Manchester United
  •  CN - 02/10/22
    • Leeds United
    22:30 02/10/22
    • Aston Villa

Provincial-Luxembourg

  •  CN - 02/10/22
    • Gouvy
    20:00 02/10/22
    • Lorraine Arlon
  •  CN - 02/10/22
    • Vaux-Noville
    20:00 02/10/22
    • Ethe Belmont

Serie D: Girone D

  •  CN - 02/10/22
    • Athletic Carpi
    20:00 02/10/22
    • Bagnolese
  •  CN - 02/10/22
    • Correggese
    20:00 02/10/22
    • Scandicci
  •  CN - 02/10/22
    • Crema
    20:00 02/10/22
    • Ravenna
  •  CN - 02/10/22
    • Cavenago Fanfulla
    20:00 02/10/22
    • Sammaurese
  •  CN - 02/10/22
    • Forlì
    20:00 02/10/22
    • Corticella
  •  CN - 02/10/22
    • Giana Erminio
    20:00 02/10/22
    • Sant'Angelo
  •  CN - 02/10/22
    • Mezzolara
    20:00 02/10/22
    • Lentigione
  •  CN - 02/10/22
    • Salsomaggiore
    20:00 02/10/22
    • Prato
  •  CN - 02/10/22
    • Pistoiese
    20:00 02/10/22
    • Real Forte Querceta
  •  CN - 02/10/22
    • United Riccione
    20:00 02/10/22
    • Aglianese

Provincial-Limburg

  •  CN - 02/10/22
    • Zonhoven United
    20:00 02/10/22
    • Herk
  •  CN - 02/10/22
    • Torpedo Hasselt
    20:00 02/10/22
    • Zepperen-Brustem

Women's National League Division One Midlands

  •  CN - 02/10/22
    • Doncaster Belles W
    20:00 02/10/22
    • Stourbridge W
  •  CN - 02/10/22
    • Nettleham W
    20:00 02/10/22
    • Solihull Moors W
  •  CN - 02/10/22
    • Northampton Town W
    20:00 02/10/22
    • Long Eaton United LFC W
  •  CN - 02/10/22
    • Peterborough United W
    20:00 02/10/22
    • Leafield Athletic W
  •  CN - 02/10/22
    • Sheffield FC W
    20:00 02/10/22
    • Sporting Khalsa W
  •  CN - 02/10/22
    • Leafield Athletic W
    20:00 02/10/22
    • Peterborough United W
  •  CN - 02/10/22
    • Leek Town Ladies W
    21:00 02/10/22
    • The New Saints W

Women's National League Division One North

  •  CN - 02/10/22
    • Barnsley W
    20:00 02/10/22
    • Stockport County W
  •  CN - 02/10/22
    • Chorley W
    20:00 02/10/22
    • York City LFC W
  •  CN - 02/10/22
    • Durham Cestria W
    20:00 02/10/22
    • Middlesbrough W
  •  CN - 02/10/22
    • Merseyrail W
    20:00 02/10/22
    • Hull City LFC W
  •  CN - 02/10/22
    • Norton & Stockton W
    20:00 02/10/22
    • Newcastle United W
  •  CN - 02/10/22
    • Bradford City W
    20:15 02/10/22
    • Leeds Ladies W

Provincial-Namur

  •  CN - 02/10/22
    • Grand-Leez
    20:00 02/10/22
    • Andennais
  •  CN - 02/10/22
    • Flavion-Morialmé
    20:00 02/10/22
    • Beauraing
  •  CN - 02/10/22
    • Evelette-Jallet
    20:00 02/10/22
    • US Dinantaise
  •  CN - 02/10/22
    • Arquet
    20:00 02/10/22
    • Spy
  •  CN - 02/10/22
    • Chevetogne
    20:00 02/10/22
    • Biesme
  •  CN - 02/10/22
    • St-Hadelin-Haversin
    20:00 02/10/22
    • Loyers

National 3: Nouvelle-Aquitaine

  •  CN - 02/10/22
    • Portes Entre Deux Mers
    20:00 02/10/22
    • Libourne
  •  CN - 02/10/22
    • Pau II
    20:00 02/10/22
    • Anglet Genets
  •  CN - 02/10/22
    • Bordeaux II
    20:00 02/10/22
    • CA Neuville
  •  CN - 02/10/22
    • Niort II
    20:00 02/10/22
    • Lège-Cap-Ferret

Women's National League - Premier Division South

  •  CN - 02/10/22
    • Bridgwater United W
    20:00 02/10/22
    • Milton Keynes Dons W
  •  CN - 02/10/22
    • Ipswich Town W
    20:00 02/10/22
    • Crawley Wasps W
  •  CN - 02/10/22
    • London Bees W
    20:00 02/10/22
    • Cheltenham Town W
  •  CN - 02/10/22
    • Oxford United W
    20:00 02/10/22
    • Watford W
  •  CN - 02/10/22
    • Portsmouth W
    20:00 02/10/22
    • Billericay Town W
  •  CN - 02/10/22
    • Plymouth Argyle W
    20:00 02/10/22
    • Gillingham W

Provincial-Liege

  •  CN - 02/10/22
    • Hombourg
    20:00 02/10/22
    • Aubel
  •  CN - 02/10/22
    • Etoile De Faimes
    20:00 02/10/22
    • FC Eupen
  •  CN - 02/10/22
    • FC Du Geer
    20:00 02/10/22
    • UCE Liège
  •  CN - 02/10/22
    • Sprimont-Comblain II
    20:00 02/10/22
    • Wanze / Bas-Oha
  •  CN - 02/10/22
    • Elsautoise
    20:00 02/10/22
    • Ougrée
  •  CN - 02/10/22
    • Ster-Francorchamps
    20:00 02/10/22
    • Hannut
  •  CN - 02/10/22
    • JS Fizoise
    20:00 02/10/22
    • Mélen-Micheroux

Second Amateur Division: ACFF

  •  CN - 02/10/22
    • Tubize
    20:00 02/10/22
    • La Louvière Centre
  •  CN - 02/10/22
    • Hamoir
    20:00 02/10/22
    • Solières Sport
  •  CN - 02/10/22
    • Binche
    20:00 02/10/22
    • Jette
  •  CN - 02/10/22
    • Warnant
    20:00 02/10/22
    • Meux
  •  CN - 02/10/22
    • Seraing II
    20:00 02/10/22
    • Ganshoren
  •  CN - 02/10/22
    • Acren
    20:00 02/10/22
    • Stade Disonais

Oberliga: Baden-Wurttemberg

  •  CN - 02/10/22
    • Rielasingen-Arlen
    20:00 02/10/22
    • Sonnenhof Großaspach

Mocambola

  •  CN - 02/10/22
    • Ferroviário De Lichinga
    20:00 02/10/22
    • Ferroviário Nampula
  •  CN - 02/10/22
    • LD Maputo
    20:00 02/10/22
    • Costa Do Sol
  •  CN - 02/10/22
    • ENH Vilankulo
    20:00 02/10/22
    • Songo
  •  CN - 02/10/22
    • Black Bulls Maputo
    20:00 02/10/22
    • Ferroviario Beira
  •  CN - 02/10/22
    • Ferroviário Maputo
    20:00 02/10/22
    • Incomáti

Greek Cup

  •  CN - 02/10/22
    • PAO Kristoni
    20:00 02/10/22
    • Panthrakikos
  •  CN - 02/10/22
    • Apollon Smirnis
    20:00 02/10/22
    • Kifisia
  •  CN - 02/10/22
    • Byron Kavala
    20:00 02/10/22
    • Panachaiki
  •  CN - 02/10/22
    • Ionikos Ionia
    20:00 02/10/22
    • Diagoras Vrachneika
  •  CN - 02/10/22
    • Almyros Gaziou
    20:00 02/10/22
    • Elassona
  •  CN - 02/10/22
    • Nafpaktiakos
    20:00 02/10/22
    • Larissa

Division Intermedia

  •  CN - 02/10/22
    • Atletico Colegiales
    20:00 02/10/22
    • Sportivo Trinidense
  •  CN - 02/10/22
    • Sportivo San Lorenzo
    20:00 02/10/22
    • Sportivo Luqueño

Premier Soccer League

  •  CN - 02/10/22
    • Highlanders
    20:00 02/10/22
    • Platinum
  •  CN - 02/10/22
    • Manica
    20:00 02/10/22
    • Dynamos
  •  CN - 02/10/22
    • CAPS United
    20:00 02/10/22
    • Triangle United

Professional League

  •  CN - 02/10/22
    • Oman Club
    20:10 02/10/22
    • Sur
  •  CN - 02/10/22
    • Al-Rustaq
    20:15 02/10/22
    • Al Oruba
  •  CN - 02/10/22
    • Al-Nahda
    22:30 02/10/22
    • Al Suwaiq

Uae League

  •  CN - 02/10/22
    • Al Dhafra
    20:15 02/10/22
    • Shabab Al Ahli Dubai
  •  CN - 02/10/22
    • Al Bataeh
    20:15 02/10/22
    • Al Wahda
  •  CN - 02/10/22
    • Al Ain
    23:00 02/10/22
    • Al Ittihad Kalba

Arabian Gulf Reserve League

  •  CN - 02/10/22
    • Khor Fakkan U21
    20:15 02/10/22
    • Al Sharjah U21
  •  CN - 02/10/22
    • Ajman U21
    20:15 02/10/22
    • Dibba Al Fujairah U21
  •  CN - 02/10/22
    • Al Jazira U21
    20:15 02/10/22
    • Bani Yas U21
  •  CN - 02/10/22
    • Al Wasl U21
    20:15 02/10/22
    • Al Nasr U21

Division 1

  •  CN - 02/10/22
    • Masfut
    20:15 02/10/22
    • Masafi
  •  CN - 02/10/22
    • Al Thaid
    20:15 02/10/22
    • Al Hamriyah
  •  CN - 02/10/22
    • Al Arabi
    20:20 02/10/22
    • Al-Taawon

VĐQG Iran

  •  CN - 02/10/22
    • Havadar
    20:30 02/10/22
    • Sepahan
  •  CN - 02/10/22
    • Persepolis
    21:00 02/10/22
    • Tractor Sazi
  •  CN - 02/10/22
    • Sanat Naft
    22:30 02/10/22
    • Mes Rafsanjan

MTN8 Cup

  •  CN - 02/10/22
    • Kaizer Chiefs
    20:30 02/10/22
    • AmaZulu

2. HNL

  •  CN - 02/10/22
    • Solin
    20:30 02/10/22
    • Rudeš

3. SNL

  •  CN - 02/10/22
    • Šampion Celje
    20:30 02/10/22
    • Videm
  •  CN - 02/10/22
    • Smartno
    20:30 02/10/22
    • Brežice
  •  CN - 02/10/22
    • Šencur
    23:00 02/10/22
    • Visoko

División De Honor Juvenil - Group 6

  •  CN - 02/10/22
    • Las Palmas U19
    20:30 02/10/22
    • UD San Fernando U19

Bundesliga

  •  CN - 02/10/22
    • Hertha BSC
    20:30 02/10/22
    • TSG Hoffenheim
  •  CN - 02/10/22
    • Schalke 04
    22:30 02/10/22
    • FC Augsburg

Gladafrica Championship

  •  CN - 02/10/22
    • Polokwane City
    20:30</